Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

alitoa mimba na bado ananitaka..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mentor, Apr 19, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Binti huyu tulifahamiana miaka miwili iliyopita na tukawa very good friends, tukaja achana kwa sababu za kikazi...mwaka uliopita tulikutana tena na katika kukumbushia urafiki tukajikuta tunaenda over-board na kufanya the 'not needful'...nikaondoka na kurudi nyumbani. kumbe huku nyuma alishika ujauzito wangu (so she claims)
    miezi mitatu baadaye tulikutana ndipo akaniambia alishika mimba ila ilitoka 3days kabla tuonane (alivamiwa na majambazi katika kumghasi ghasi walimgonga tumbo mno) siku mbili baadaye mimba ikatoka!
    Kabla ya stori hii nilikuwa na some feelings towards her...hoping kuwa na relatioship na yeye despite what we did on that day. Ila tangu ameniambia mimba ilitoka akili yangu imekuwa ikiwaza kuwa hiyo ni strategy ya kunikeep with her nione dat she went through a lot for me..
    tatizo ni yeye anavyo insist kuwa ananipenda and she wants to be with me...na pia kuwa i still have feelings for her.
    How do i remove my doubts? how do i ascertain that she truly loves me? ..is she even worth it?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    umeprove kuwa alivamiwa? Kama alivamiwa inawezekana ni kweli
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yote yanawezekana.. .
    Chukua muda kudadavua zaidi
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    How do I..we live in different cities!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    thnx 4 th advice...they say time will tell!!!huh??
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah pia kama mnapendana n mimba hakutoa yeye sioni tatizo....
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mimi nahisi kama ana uwongo fulani.ila maybe kwa kuwa anakupenda,anaona bora atie chumvi kidogo.jipe muda kuwa nae,na kama ana uwongo mwengine,utaujua tu.katika mapenzi,uwongo mdogo mdogo pia upo,ila usizidi tu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Hiyo ishu ni ndogo
    muulize alienda hospitali?
    hospitali gani?
    amesafishwa vizuri?
    ikibidi ongea na dokta unaemuamini uende nae amtazame...

    na kuhusu majambazi.je kuna rb ya kuripoti polisi?

    halafu je unampenda?
     
  9. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akutake wewe andunje. Acha uongo unafikiri ckujui. Wewe mwenyewe, niseme? Et anakujaka wakati goli moja hoi, uongo? Hehehehehe. Ngoja nicheke kwan nina meno
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'stereo' ndiyo mpango mzima as always
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hujasema km utamuoa au huna mke
    Huyo anakupima huenda story ni kutaka mtoto mpeleke kwa Dr akasafishwe
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    mh..sa kama ananidanganya jambo kubwa hivi, na sikwamba sikumpenda kabla..actually am the one who declared the INTEREST TO be with her so sidhani kama kulikuwa na haja ya kudanganya! au??!
    hapooo ndo penye tatizo....the fact that i love her is what complicates the matter. nlishamuuliza abt cheti cha hospital kuuhusu mimba or the abortion for that matter bt wakati huo alikuwa amekuja kuntembelea so akasema ameviacha home.

    sina mke ndugu, at first wakati tunafahamiana up until th incident, i had high hopes of making her my wife..kwasasa i have doubts, ndo maana!
     
Loading...