Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliejifungua mapacha siku ya mabomu g/mboto afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Truly, Mar 3, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ya kusikitisha. Yule dada aliejieungua mapacha siku mabomu yalipolipuka G/mboto amefariki katika hospitali ya Muhimbili. Awali alikuwa hosp ya Kisarawe. Ni masikitiko. RIP dada. Ndg, jamaa na marafiki poleni. Source ya habari ni duru zetu radio one sterio
     
Loading...