Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alianza Mukama, Kinana then Nape

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Sep 24, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Kuna gazeti liliripoti miezi michache iliyopita kuwa Mzee Mukama ameamua kutunza heshima yake kwa kujiengua nafasi yake hapo NEC itakapokaa baaade mwaka huu, habari ile ilipingwa sana ila baada ya Taarifa zile hatujawahi kumsikia Mzee wa Msutachi tena, hajawahi kuongea lolote zaidi ya miezi sasa, lakini katikati ya GIZA hili kama kile kilichosemwa ni uongo au ukweli Mzee Kinana ambaye pia kuna taarifa kuwa hakupendezewa kabisa na mkutano wa CCM pale Jangwani miezi michache iliyopita nakwamba pia alitoa tahadhari juu ya kuwataja wapinzani katika mkuatano ule, nae pia Kaamua kukaa kando, japo huyu kawa jasiri kuweka kwa barua na kwa sauti kuwa anakaa kando (sababu za kukaa kando zibaki kama zilivyo, suala ni kwamba amekaa kando).

    Biashara ya kupinga MAELEZO ya Kinana inaendelea bado lakini cha kushangaza katikati ya mabishano hayo dhidi ya kauli ya Kinana ameibuka tena Kijana wa Kijani mwenye Afya tele Ndugu yangu na rafiki yangu Mheshimiwa NAPE, huyu naye kuna taarifa hapa jamvini na baadhi ya vyombo vya habari kuwa hatagombea tena NEC. ukweli ni kwamba hiii nayo si dalili njema sana, kuna taarifa za ziada nyuma ya taarifa hizi? Ni zipi hizo?

    Updates:
    Wazee weneye hekima na mikwara na Vijana wenye maono na uchungu kwa nchi yao watimuliwa NEC-CCM; Maneno ya Mzee Mkapa yatimia mapema kuliko ilivyotarajiwa kuwa Wazee wanaonekana kuwa hawana busara na ushauri wao hauzingatiwi tena....
    Hakuna anaejua kwa sasa..... Who is next? ukiachilia mbali kukaa kimya kwa Mzee Makamba, Kingunge na Fresh Comment ya Mzee Mkapa (kuwa Wazee hawathaminiwi mawazo yao) Kuna nini jamani huko CCM?
    Je huu ndio mwisho wa CCM?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Ni mtazamo wangu tu, mimi si mtu wa siasa jamani. Thanks
     
  3. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa sisiem upo ukingoni kabisa na cdm ndo inakaribia climx
     
  4. G

    Galaticos Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Some of them have stayed too long...they should go and let new blood with fresh ideas take the charge..
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Naomba kuelimishwa tu, hivi Mukama na Nape kama sekretariet ya CCM hawaingii moja kwa moja kwenye NEC kutokana na nyadhifa zao? hapa naona mleta mada unatulisha matango pori tu. hivi inawezekana vipi kikao cha NEC kikae bila Secretarieti?
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Jumba bovu hilo ndugu yangu,nani akae limwangukie?labda nape.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwisha choka hao...........
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mpwa ka kweli sijui jibu la swali lako ila nilichaofanya nikuanukuu tu kauli zao na matendo yao, ni hicho kama si hivyo basi wao kutokana na kauli zao na matendo yao ndio watakua wanatulisha KASA na sio tango pori tena, thanks
     
  9. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa vyovyote vile iwavyo, kwa namna yoyote ile, mi naomba ccm ife ili hao waliomo watoke nje ya hilo kundi ovu waanze maisha mapya. huwezi jua pengine watatubu madhambi yao na kuokoka. hakika kukaa kwenye hilo genge ni kuendelea na dhambi ambayo unaweza usipate muda wa kutubia, mwishowe mauti yatakukuta humohumo ukiwa na dhambi lukuki za kuwadhulumu watanzania rasilimali zao, kuwaongopea kila uchaguzi, kuwalaghai kwa kuwapa chumvi, sukari, t-shirts wakati wa uchaguzi halafu wakishakupigia kura unawakanyaga kwa kushindwa hata kuwapatia dawa hospitalini na madawati,vitabu na waalimu kwenye shule huku wewe ukipeleka wanao na wewe mwenyewe nje ya nchi kutibiwa na kusoma, mbaya zaidi unajilipa mshahara unaotaka halafu wengine kama waalimu na madaktari wakitaka nyongeza unawaua achilia mbali kuwatishia. NI WAKATI MUAFAKA WA WEWE ccm KUFA.
     
  10. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kimya kingi kina mshindo mkuu, utamsikia Mkama kaibukia CDM
     
  11. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    .......wanatia kichefu chefu hao magamba. Aaaaaagh!!!!!!!!...........LIWALO NA LIWE!
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wacha wafu wazike wafu wao!!
     
  13. M

    Movement 4 Change Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Every generation has a mission'-CCM is becoming an outgoing part and other are enetering! Peoplesssssssssssssssss.
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Magamba kwishinei!!!!!!!!!!!!! na Chadema hiyoooooooooooooo!!! Mungu tujalie hivyo nchi yetu ikombolewe.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Jana Kaka Alfani anasema kuwa CCM haitakufa na ipo daima, na wanaoitakia CCM mabaya watakufa wao, hadi nikatetemeka mwili niakjua labda amesoma hii post yangu na sasa ananiwinda, ikabidi nipige goti nakusali sala yangu ya mwisho, Dear CCM sina ugomvi na nyie jamani
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Luta angalia au haujasikia utabiri wa vasco?? Ngoja nikukumbushe amesema "Anayesema ccm itakufa ataanza kufa yeye"--JK
     
  17. N

    NAKIVONA Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mpwa una visa wewe !
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mpwa kweli ilibidi nisali kabisa maana hawa jamaa kwa visasi ni babu kubwa, ndio kwanza nina vitoto viwili na mke wangu bado ni mbichi kabisa
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya CDM
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na mtazamo wako Elli, kwani hata ukiangalia picha ya juzi ya mkutano wa cc ya magamba utaona kabisa kuwa Mukama yupo yupo tu na anangojea uchaguzi uishe akabidhi ofisi kwa katibu mkuu mwingine na ndio maana hakuvaa hata nguo zao za kijani kama wenzake!! Kuhusu Nape ni wazi kuwa kwa vyovyote vile hawezi kuchaguliwa kwa kura za wanachama wenzie kwa jinsi alivyokihodhi hicho chama chao kwa kauli zake za kuwagawa wenzie hivyo anaona kuliko kuabika afadhali ajiengue mapema!! Kinana afadhali amesoma alama za nyakati na ameng'atuka kwani he is past his EXPIRY date; he is no longer useful to the magambas na ndio maana hata kwenye uchaguzi wa rais wa 2010 koba la fedha lilishikwa na familia ya mkweree na sio chama!!
     
Loading...