Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alex massawe anatafutwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LENGIO, Sep 11, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anayejua gazeti la tarehe 10 liloandika habari ya alex massawe kutafutwa kwa mauji atujuze wa hapa Jf
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ni kweli ni habari njema maana Papa Msofe ni lazima katika ungamo atamke yote!!! Washikaji mwisho wa ubaya ni aibu.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sasa usiku wote huu umeskia juu juu gazeti la kesho? Ama umeskia gazeti la Kibonde? Manake unatuuliza tena gazeti gani!
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    hivi wevi wa cba, hawajaonekana kwenye cctv? mpaka sasa?
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mi mwenyewe nakumbuka kulishika hilo gazeti.
     
  6. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,392
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    waje wamuangalie kuna nyumba zake mbili zipo huku mbezi beach- dar es salaam eneo linaitwa kwa zena......huwa kuna range rover black inaingiaga night kali lakin mchana panakua hakuna business yeyote around except usiku tu, so mnaomtafuta mje kujaribu kutega na hapa
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    alex masawe bado hajastaafu tu?
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kama kula nyama ya mtu utaendelea tu kuila, huwezi kuacha.

    J K Nyerere.

     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    si nilisikia huyu mkibosho yuko safrica?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ndio nani huyo?
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,006
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    a.m. 1984
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    the DON!!
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Huyu Mkibosho ni Rafiki yake Papaa Msofe mutoto ya Mbuzi,
    Alex Massawe alimkopesha km 30m kwa riba ya 9m mfanyabiashara wa madini ya tanzanite kwa kuweka rehani nyumba naye akamuuzia Papaa Msofe, wakati mkopaji kamaliza deni, alipoenda kuidai Mahakamani siku ya hukumu alfajiri kabla ya kusomwa huyo tajiri akafa.
    fuatilia humuhumu utakuta na cheni ya watu (marehemu) wa Madini wa Mahenge ni vituko tupu
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-sheria-the-law-forum/306504-papaa-msofe-akabiliwa-na-kesi-ya-mauaji.html


    [
     
  14. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alex Massawe ni rafiki ya Papaa Msofe na wote ni wahalifu waandamizi hapa Bongo.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu umenichekesha, hawa jamaa ni SENIOR EXPERT CRIMINALS
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Majambazi kama hayo yakishajuana na mapolisi waandamizi unategemea nini? na wao wanakuwa waandamizi pia.Sijajua safari hii wamekosea nini mpaka wamebanwa hivi?au imewakalia vibaya polisi waandamizi!!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kweli ni kama kula nyama ya mtu......hutaiacha kamwe!!
     
  18. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sio huko tu huyu jamaa ana 'Machimbo' mengi mojawapo lipo Kisarawe sehemu inayoitwa MPUYANI kiwanda cha Cement ana bonge la Lodge.....Nadhani ANAWATEGA....Na ATAWAKAMATA.....



     
  19. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mbona wako matajiri sana nn shida mpaka ivo wangeacha tu hizo mambo
     
  20. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mshukuru Mungu. Usitake kabisa kumfahamu huyu
     
Loading...