Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALDERSGATE!! ALDERSGATE!! ALDERSGATE!! Mpo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMIMI, Feb 24, 2012.

  1. N

    NIMIMI Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu wahitimu wenzangu wa mwaka 2002 kidato cha nne, katika shule ya ALDERSGATE Mpo wapi Jamani?

    Najua maisha ni mtenenange unaotutenganisha tulio wengi, ni vizuri tukakumbukana na kuwasiliana kwa ukaribu tukikumbuka enzi hizo za Babu yetu Mbesere na Chai na vinginevyo tulivyokuwa tukivifanya chini ya Mkuyu mkubwa pale shuleni na mengineyo ambayo hayawezekani kuyaongelea yote hapa Jamvini.

    Hivyo tunahitaji kuwa na mtandao utakao tukumbusha na kuyajadili ya enzi hizo na kufikia yajayo! Mungu awe nanyi popote mlipo!
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    jirani yenu Singe tupo
     
Loading...