Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albino mwingine apoteza mkono Shinyanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 23, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watu wasiojulikana wamemkata mkono binti mwenye ulemavu wa ngozi(albino),kisanga hicho kimetokea usiku wa juzi kuamkia jana,inadaiwa kuwa watu hao walitumi jiwe kubwa maarufu kwa jina la FATUMA,kwa kuvunja mlango wa chumba alichokuwa akilala na wenzie!
    Baada ya watu hao kuingia walikata mkono wa binti huyo na kutimka nao,polisi haijafanikiwa kuwakamata na inaendelea na msako
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana kwa kweli nimeona picha ya huyo mtoto kweny Tv..

    Unashindwa kuelewa sisi mbona tumekuwa kama wanyama huyo mtoto wamempa kilema cha maisha yeye mwenyewe Albino inauma sana..
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sidhan kama elim inahtajika kukemea mauaji haya!wauaj wanajua wanachokifanya ni KOSA!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu,, hivi hawa wauaji wana roho za kibinadamu kweli!. Waganga wa kienyeji wanachangia ktk haya mauaji.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan unaweza ukapima ushaur wa mganga BABU
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli hakuna elimu hapo wala huu unyama wanaoufanya hauitaji msamaha wowote zaidi ya kunyongwa..

    Hata kama mtu ajaenda shule hawezi kufanya unyama huu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nahtaj kauli ya wapinga adhabu ya KIFO hapa
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika huu ni muswiba mkubwa sana wa maadili na imani kwa watanganyika.
    Ni ukatili uliovuka mipaka.

    Inna Lillahi wainna ilaihi rajihunna.
     
Loading...