Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akimaliza yeye tu Kosa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, Jun 22, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Jamaa yangu kanilalamikia anadai kuwa yeye huwa anapokuwa kwenye mechi huwa anachelewa sana kufika kileleni kitu kinachomfanya mke wake amalize kiu yake kabla ya yeye hajafika na akisha-climax tu hataki tena mechi,mpaka zipite siku mbili au tatu kiasi cha kwamba imefikia jamaa kuamua kujichua ili kukata kiu yake maana anogopa kwenda nje ya ndoa anaweza akaliokota gonjwa,hebu nipeni maujuzi hapa jamaa yangu atumie mikakati gani walau awe anatoa droo kama sio kuwahi kabla mkewe hajafika mwisho.
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aisee kumbe mpaka mambo ya vyumbani na wake huwa mnahadithiana!:shock:
     
  3. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ndo tofauti ya wavulana na wanaume
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Sasa Chauro ulitaka jamaa aendelee kuteseka wakati bestman wake bado nipo hai!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa shida iko wapi au ndio umbeya huu unakusumbua?
     
  6. b

    buguruni Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke mwenyewe anatakiwa awe na mautundu kumuandaa na kuwasogeza wazugu ila wasogee golini. Huyo mwanamke lazima awe mchaga maana hana mautundus
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usiwe na wasi mwambie asipomaliza kwa mke basi asubiri kesho akamalize kwa second wife maana tayari yatakuwa karibu
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyo mdada anachezea choo kwenye shilingi....
     
  9. d

    dandabo JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mbona hii case easy ila ingekua vice versa ingekua noma! Punguza kazi ya kumuandaa huyo mke/demu pia wakati wa kamchezo we zamisha mashine yote ndani na sugulia humohumo ili uwahi kutema wazungu kabla yake
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio sahihi hata kidogo kakuhadthia na yake au? maana watu tu wepesi sana kujiona wakamilifu inawezekana game analotoa la kichovu inawezekana anafika kileleni/climax kwa picha za mchuzi pakavu...


     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanaume niwambea sana sijapata ona siku hizi wanashika namba moja
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We Chauro hili swala ni yeye mwenyewe linamhusu kaamua kutumia nafsi ya mtu mwingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Ok,let say wewe ndio huyu jamaa yangu na ndio una tatizo kama hilo and am your bestman what would you do?
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanaume ni Asset kubwa sana wengi wetu ni wa dakika mbili tumeshamwaga sasa kama anacheza na hiyo asset ngoja apate wakina Liabilities mbona atammiss...Hii dunia sijui ipoje mwenye orijino analilia fake and vice versa
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: naona una utani na wachaga wewe
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    akae amalizane na mkewe hakuna jambo la chumbani liliamuliwa na third part likafanya kazi siku zote huwa ni jambo la watu wawili hatahangaika weee mwisho wa siku muafaka uko kati yao wawili maana hatujua wanapeana na kunyimana nini amemuuliza mwenzio anakosa nini au akiona kafika climax anajua kamaliza yote kalabaghaho!!!....

     
  17. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Loading........................................................................
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    buguruni ngoja wenyewe waje utaisoma namba, tatizo ni kwamba wachaga mliwafundisha sasa ndio wanawatoa knockout. chezeya mchaga weye. wavaa shanga na wakata viuno wazuri wakati wa game ni wanawake wa akichaga bado wanajua kubembeleza usipime.

    ishu ni kwamba huyu mama haju wajibu wake kwa mumewe, na wala hayuko cooperative katika kutumika. Narudia kauli yangu niliyowahi kusema hapa kwamba ni vizuri wakati wa mchezo kila mtu akakubali mwili wake utumike kumpa raha mwingine. Sasa ukona mama mnyimi ina maana yeye hayuko tayari na nimchoyo wa kuutoa mwili wake utumike kumpa raha mumewe. stephot mwambie huyo mwanao wa kindoa, aseme na mkewe juu ya kukubali kuutumia mwili wake kumparaha mwenzie na amweleze kiuhalisia kuwa anatamani kuona anapata raha kutoka kwa yeye mkewe.

    pia napata picha kuwa ni mwanamke mwenye gubu huyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watu mmedata humu ndani! nimecheka kwa sauti kha! asugulie humohumo ndani kwani steel wire hiyo ndani ya sufuria, kha! haya bwana!
     
  20. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha Ehe eeeeeeeeeeee. Jibu hili ni kiboko.
     
Loading...