Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili ni mali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 20, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mwalimu aliingia darasa la 3 na kuwataka wanafunzi wachore mti una ndege amekaa juu na akawapa muda wa dkk 10, zilipotimia dkk 10 mwl akapiga makofi kuashiria muda umekwisha, akazunguka kuangalia walichofanya wanafunzi, akamkuta mwanafunzi mmoja kachora mti bila ya ndege, alipomuuliza, mwanafunzi akajibu: " Mwl nilikuwa nimechora mti na ndege juu yake, ulipopiga makofi tu yule ndege akapuruka".
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lete mawazo ya kuta2lika Best!
     
  3. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unataka mawazo ya kuta2lika?, ondoka hapa nenda jukwaa lileeee....
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Joob true true!
     
  5. Delucaz

    Delucaz Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kitambo sana hiyo, inafanana na ile ya mtoto kuchora majani halafu akamjibu mwalimu kuwa ng'ombe alisepa.
     
Loading...