Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za walimu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gidytitus, Jan 11, 2012.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Naomba kumnukuu naibu waziri wa elimu tz, Mhesh Philip Murugo. "Ajira za walimu wapya wa shule za msing na sekondari zitakua tayari na zitatolewa mwishon mwa mwezi huu wa januari" Mwisho wa kumnukuu, source; TBC1 8pm news. Sijui km kuna uhakika wa tamko hili coz walianza mwez July, wakaja sept, then 15 Novemba mwaka jana, hatimae wakasema Januar, januar ndo hii, lakn nayo wanasema mpaka mwishon! Polen sana fresh from xcul lyk me, 2nasota sn! Hapa hakuna uzalendo unajengwa!
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora nyie mmepewa hata time line....sie huku wengine wamepangiwa tayari wengine tunaambiwa tuvute subira tutapangwa tu
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jiandae kuingia kwenye ajira ya unyonge
     
  4. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha utani serikali yetu ni sikivu sema nao tu watawasikia na kuwapangia, rudia kupeleka ujumbe maana serikali yetu japo sikivu watendaji wake viziwi
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwa na subira mwalimu.
    OTIS
     
  6. Z

    Zabron Erasto Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mvumilivu hula mbivu na mbichi km utapata sehemu ya kujipatia riziki fanya kazi uciisubili serikali.
     
  7. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    acha kutujaza ujinga serikali yetu si skivu tu bali ni ya kinafiki,watendaji wake si ndo serikali yenye,kwani serikali ni mwezi na jua,avoid nonsense.akhaaa
     
  8. S

    SKOMBA Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila endelea kuvumilia utaajiliwa tu kwenye hii ajila yetu ya kujitolea i.e ualimu,kuwa mpole teacher....
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mpumbavu eeh! aliekwambia hii serikali ckivu nani wewe kiumbe? Acha ukuda wewe hii serikali hovyo kabisa sema mitongotongo imekujaa na unaona giza totoro mbele yako
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Neema hiyooo big up serikali kwa kutupungzia mizigo!!
     
  11. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    punguza jazba la mtaani!
     
  12. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    u cant blv God kanpa job, nmeitwa interview sehem, 2mepgishwa interview 2kiwa 3pple na aliekua anahtajka ni only 1 bt 4th God Mecy nmepta mie! Duh! Af nlikua napga interview na majamaa wamebobea mbaya! Useme nmewazd makofidens, na knowledge ya kumjua God na Bible vmenpa point nyng sn coz intervw ilikua ni pentecostal based! Af shangaa mi ni fresher frm xcul af Mwl nmemalza mwaka jana, cheo chenyew out frm being a teacher, duh! Nawatia moyo wenzangu, don ever and ever gv up! Ua chanc 2 win z near than 2 loose! I wl pray 4u il post ztoke fasta. Believe.
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta subira ajira zitatangazwa kama ambavyo mheshimiwa amesema, kikubwa jiandae kupambana na ugumu ya mazingira kwani hali halisi ya shule zetu inajulikana
     
  14. R

    RONALDO Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vp kafundishe hata chekechea
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    La mtaani lipi mkuu? Kuna watu wanakera sana sema basi tu
     
  16. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie ndo mabomu anayosema fisadi Lowasa
     
  17. M

    Meshack G Senior Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Congratulation kwa kupata hiyo chanc, mungu u pamoja nawe, thank a lot 4 the way ur r prayng, coz it cms how far u regard others as ppl who nd successes.
    Stay blessed
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Nataman km wote 2ngefankiwa coz nmepata pain zote za kukaa mtaan bla job! Bt God ameskia, i heard that next wik post znatoka!
     
  19. F

    FILOSY Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama ni ajira ya kinyonge usiende basi kama huja zeeka bado unatafuta kazi
     
  20. L

    Luiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu serikali ya magamba haina hata chembe ya uckivu zaidi projo na majigambo.
     
Loading...