Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NONIYANG'WAKA, Feb 12, 2014.

  1. N

    NONIYANG'WAKA JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Amani na salaama wanajamvi.

    Pole na mgomo wa EFD na mihangaiko ya hapa na pale.

    Nauliza je nina sifa za kujiunga na immigration? Namalizia BAED ya UDSM..

    Nawasilisha.
     
  2. M

    Mbishi 4 real JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhamiaji wanachukuaga mwisho form six...BAED yako tupa kule
     
  3. patrickcharles

    patrickcharles JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2014
    Joined: May 22, 2013
    Messages: 509
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hauna sifa kabisa, wewe ni Mwalimu tu. Over.
     
  4. kobilo

    kobilo Senior Member

    #4
    Feb 12, 2014
    Joined: Jan 5, 2014
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe subiri ukafundishe KIGURUNYEMBE SECONDARY achana na maswala ya UHAMIAJI! "Ni hayo tu"
     
  5. Mtumbwi uliozama

    Mtumbwi uliozama Member

    #5
    Feb 12, 2014
    Joined: Jan 5, 2014
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnamkatisha tamaa huyu jamaaa???? Wewe omba kwa kutumia cheti cha form six then ukishapata kazi unawasilisha nondo zako
     
  6. Mti Mtu

    Mti Mtu JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2014
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,203
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Usiwasikilize wanaokukatisha tamaa, baed dili sana wewe nenda tu, maana kwenye benki hao baed ndo wanaohitajika
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,654
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    acha kumdanganya mwezako
     
  8. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2014
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Unasifa ila inajua lugha ngapi hapa tanzania
    ?
     
  9. Mti Mtu

    Mti Mtu JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2014
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,203
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    unawivu wewe!
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,654
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    wivu kukwambia ukweli!!???
    BAED anaeingia ni mchongo tu... mie mwenyewe ni mwana BAED.. Na nipo sector nyngne i know th situatio dude... tusidanganyane kwa njia halali hupati kazi huko kwengine.
     
  11. N

    NONIYANG'WAKA JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ok...mkuu...nalifanyia kazi.
     
  12. N

    NONIYANG'WAKA JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    najuo kuongea na kuandika kwa ufasaha kiswahili na kingereza. pia kisukuma na kinyamwezi....nikifanya nikiishi na makabila ya kibantu huwa naanza kuwaelewa ndani ya siku3 kama wanakiongea muda wote... nimefanya hvo kwa wahaya, waha, wajita.

    am i qualified?
     
  13. Mti Mtu

    Mti Mtu JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2014
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,203
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    baed unafit kila idara ww
     
  14. Peter jaluo

    Peter jaluo JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2014
    Joined: Nov 10, 2013
    Messages: 1,756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wewe kweli mtzania?
     
  15. mzee Chibai

    mzee Chibai JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 976
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu tulia wewe nenda kafundishe uinue elimu ya Tanzania... Kila la kheri ticha

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
  16. peri

    peri JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2014
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,580
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 145
    uhamiaji nafasi zao huwa hawabagui wenye shahada but wanachukua watu wachache sana. Mfn mwaka juzi wamechukua watu 50 tu na wanapelekwa kwanza ccp wanapiga depo na mapolisi then ndo unaanza kazi
     
  17. KIDUDU

    KIDUDU JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2014
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 1,251
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    teh teh, labda benki yako mkuu, vinginevyo umedanganya kwa 100000000%
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2014
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,789
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    bank gani inahtaji walimu?ebu kafundisheni bwana.
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,654
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    hayo maneno ya kufit kila idara ni ya kujipa moyo wakati ukiwa chuo.. kwenye reality hakuna kitu kama hicho
     
  20. BURUDIKA

    BURUDIKA Member

    #20
    Feb 13, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ndio mana kuna fani za kusomea mavyuoni kwahiyo fiti kwenye fani yako. SAWA?.
     
Loading...