Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira fasta

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dbrane, Aug 9, 2012.

  1. d

    dbrane Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaman asilimia kubwa ya graduate wengi hawana kaz ili kuwasaidia jaman msichague kaz, kuna ajira za kujiskiza ka customer care hasa kwa tigo, airtel voda na zantel. Kwa kusaidia nenden airtel moroco recruiting agency agency wao ni spanco raps uliza kwa askari atakuelekeza. Wanahitaji wahitimu wa 4m 6 na kuendelea. Kuhusu tigo voda na zantel. Kaz kwenu
     
  2. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SPANCO wanalipa 250000 gross na mnakua si waajiriwa wa AIRTEL bali hao wahindi. Ni noma aise
     
  3. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Sasa na sisi tulioko mikoani itakuwaje?
     
  4. C

    CAZINERICA New Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lwei jaman wa mikoa inakuwaje maana nimechoka kukaa nyumbani
     
  5. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Si haba. Kuliko kukaa home.
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmhh,hebu nielekezeni vizuri niende nipeleke hizo cv manaake ni balaa
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ni ndogo sana kwa maisha ya mtanzania...
     
  8. Masangutu

    Masangutu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio ndogo mzazi..kuliko kung'aa sharubu kitaa ni bora kupata hizo cents.
     
  9. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tueleze vizuri mkuu ili tukienda tunaenda kamili, ni nini zaidi unatakiwa kuenda nacho?
     
  10. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eh? Jibu ilo kaka
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yan kama ndio yule muhind alo2fanyia sisi intavyu afu anasema namba fulan fulan and fulan stand up go out and waliobak mmepita..bas itakua hatar cna ham nao.
     
  12. M

    Makareti Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuh
     
  13. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kujuana mkuu
     
  14. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman m npo mby naomba email yao hao jamaa niwatafute
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Nikutumie CV yangu? Uni tumie kwa hao agency? Mtaani pagumu kweli.
     
Loading...