Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customer care representatives

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dbrane, Aug 6, 2012.

  1. d

    dbrane Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vp jaman hivi ajira za customer cares kwenye mitandao yetu ya cm zinakwendaje? Airtel wapo na spanco, ila kupata balaa, cjui tigo voda na zantel hali ikoje. Wana jamvi tujuzane kuhusu hz position.
     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    erolink kwa voda
     
  3. K

    Kanoutinho Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA HAUMJUI MTU BASI MUOMBE MUNGU SANA otheryz wanaoshikwa mkono na cv hawa2mi HARD COPY ndio wanaziopata.
     
  4. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haswaaaa,.....bt airtel at least coz wa2 wanaacha kila cku
     
  5. d

    dbrane Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwe mwe. Ila naskia kuna recruiting agencies ambao wanashughulikia mambo ya wafanyakaz esp customer care
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    are u? compentent enough to work at call center please ni pm
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yale yaleeee
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sasa ndio nini minataka kusaidia watanzania wenzangu,alafu we unaleta za kuleta hapa! tatizo hambebeki
     
  9. M

    Makareti Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani na mie napenda hata hiyo kazi,afadhalli leo nimegugundua kama kunakubebana.plz naombeni na mie mnibebe.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu nakuomba radhi kwa kukukwaza.
     
  11. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani wauu, mtu ameamua kusaidia mwacheni atoe msaada, hapa sote tunasaidiana
     
  12. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Obama,tubebe 2 mkuu....hali ni tete huku mtaani
     
  13. m

    mishmimi Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    obama tubebe mwaya huku hali tete!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!bala.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Erolink wanatoa kazi hizo kwa mitandao yote mikubwa Tigo,Voda,Airtel...peleka CV yako kwa hao jamaa watakusaidia!! Usisahau nasikia wananyanyasa kiasi chake maana hawana mshindani kwenye hayo makampuni,si wajua tena wa tanzania kama huna mshindani?
     
  15. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kunyanyasika tena!duh!
     
  16. TOINYO

    TOINYO Senior Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mimi ni mmoja wapo nilipiga AIRTEL CUSTOMER CARE, kazi yake si ya kitoto hasa shift za usiku. wananyanyasa
    Lakini, .....mtumikie kafiri upate ujira wako.
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    tigo wako na NFT CONSULT! hao erolink mhmhmh! mungu anajua aiseee! yani haya makampuni bora yasingekuwepo!
     
  18. m

    markj JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    voda je! ndo watu wanakimbiaje? tatizo haya makampuni nayo yana manyanyaso mno!afu kazi zake balaaa
     
  19. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wengi airtel wanalalamika na kuacha,...ngoja nijaribu kuomba
     
  20. amu

    amu JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    obama mi mgeni hapa siwezi kukupm bt nitafurahi kama nitapata customer care bt ni voda au zantel not airtel au tigo sababu spanco nawajua men
    thanks if you can assist me i will be happy
     
Loading...