Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya ndege?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dorin, Feb 24, 2010.

  1. dorin

    dorin Senior Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndege moja ya abiria imepata ajali katika uwanja wa ndege wa Mwalimu Nyerere, ambapo watu kadhaa wamejeruhiwa na kukimbizwa hospitali ya Muhimbili kwa matibabu.

    Mwenye Habari zaidi atujuze
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndege gani na ilikuwa inaenda wapi?
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...oh my God, nimeruka hapo asubuhi ya leo kuelekea nchi za watu.

    Mungu awasaidie majeruhi wapone haraka.
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,596
    Likes Received: 5,469
    Trophy Points: 280
    mmh ndege gani hio?nina rafiki yangu anakuja leo.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vitakuwa vindege vya mwanza,arusha kigoma etc...!vibovuuuuuuuuuuuuu
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mimi nimetokea hapo airport muda kitambo ajali ilikuwa haijatokea. Mpashaji tupe details ni ndege ya kampuni gani?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpashaji habari mwenyewe yupo kimyaaaaaa au tetesi?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni majaribio ya vifaa vya zimamoto vya uwanja wa ndege...
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asante
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    dorin maambo?
    mchumba ulipata??
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe lol wanajaribisha mitambo sio?
    Utashangaa kwenye tukio vifaa hivyo vinashindwa kufanya kazi.
     
  12. M

    Magehema JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Futa kauli yako!
     
  13. dorin

    dorin Senior Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Satan is Playing Trick on you the Boss! Hapo mywife wako hayupo?
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Yah man, na hii ni kawaida sana kila mwaka. Hapa huwa wanatest Ambulance na fire rescue response endapo inatokea ajali.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa ndiyo waangushe ndege? au ndiyo tuseme ni za kijeshi? kwanini serikali isiwe inatoa taarifa kwa wananchi kama wanafanya majaribio?
     
  16. dorin

    dorin Senior Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh Afadhali. But naomba niulize. kwanini wanavitest wakati matukia ya ajali za moto tunayo Daily Mbona visiwe vinapelekwa huko practically? au hivyo ni kwaajili ya aiport tu?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    naona humujf tumevamiwa na walokole..
    swali simple,uliweka tangazo la kutafuta mchumba.
    je umefanikiwa?
    alie kwambia mi nataka nikuchumbie nani??????
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashindwa kuelewa, wizi mtupu wa 'sirikali' ya ccm
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha jamani Geoff, thats not fair vingekuwa vibovu visingeruhusiwa kuruka.
     
  20. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu Magehema, Geoff hana aja ya kufuta kauli yake, ndio ukweli wenyewe unless kama hujasafiri nazo. Ungeweza tu kumshauri apunguze ukali wa maneno lakini bila kufifisha ujumbe.

    Ukweli utabaki kuwa ukweli....!!
     
Loading...