Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aisee, huu ni uonevu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Waberoya, Apr 24, 2010.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Nilianzisha jana thread titled "mke wa mtume" kwenye jukwaa maalumu la dini! hii thread kwa sababu nisizozijua ilifutwa, kwanza nilidanganywa kwani "mark" ilikuwa inaonyeshwa -moved, ukweli ni kuwa hii thread haikuwa moved ilifutwa.

    Nikaenda jukwaa la complaints kuhitaji maelezo kwa nini thread imefutwa, naomba maelezo ili nisije rudia kosa, sijajibiwa ndani ya open thread, ILA MTUMISHI( SIJUI NI MOD) AMENIJIBU kwenye PM kuwa nimetumie title ambayo ni 'kufuru' kama hiyo haitoshi, nimerudi kuangalia thread yangu kwenye jukwaa la complaints yenye title "MODS where is my thread'? nayo kwa mshangao imefutwa!

    Nimemuuliza Mtumishi( mod) kuwa mnaposema title ya kukufuru mnamaanisha nini? kuna titles kwenye jukwaa la dini nyingi titles kama : "anal sex in islam", "mtume alifanya mapenzi na maiti", Catholic Church Is 'Like The Mafia', Similarities Between Pagan and Christian Practices,Ukristo umejengwa juu ya shetani,Ndoa ya hadija na Muhamad,Marehemu Paulo anawakataza wakrito kutahiriwa !

    Hivi hizo title na title yangu "Mke wa mtume" ipi ina kufuru? contents ndani ya thread yangu ni mambo yaleyale tunayojadili miaka nenda na miaka rudi kuwa mtume alioa binti wa miaka 9, it is documented facts, na inaweza kutetewa kuwa ilikuwa ni utamaduni wao!! but what makes thread to be alive ni kupata information mpya!

    sasa nauliza nimekosea wapi? thread ilifutwa sikuwa na tatizo nimeuliza vizuri, tu panapohusika, lakini mbona thread inafutwa tena? hata kwenye open thread ambako MODS akijibu atakuwa amewasaidia wengi?

    Kama mod ulikosea kwanini usijirudi tukaendeleza libeneke na kufurahia JF kama ni sehemu huru ya kutoa mwazo? unapotufungia wengine na kuleta biased decisions, unataka tuwaze nini?

    where are we going?

    Najua Mods una nguvu ya kunipa ban, sina tatizo ila nataka baada ya kufuta thread zangu mbili na hii uendelee kuifuta tena na tena, nina post hii thread

    1. kila jukwaa
    2. kila baada ya masaa matatu
    3. Kama unajibu la kuijibu jamii ya wana JF jibia kwenye jukwaa la complaints

    Ninapost kila jukwaa kwani sijui ni jukwaa lipi utafuta!!

    Usipotoa maelezo ya kuridhisha nitaendela kutuma hii post kila wakati, WHICH EVENTUALLY WILL LEAD TO get BAN, naitaka ban nzuri inayotokana na kudai haki ya kuzungumza kwa uwazi ndani ya jamiiforums.


    I repeat getting ban kwa sababu ya makosa na msimamo wa mod fulani, kwangu itanipa faraja kubwa zaidi, we have been crying over CCM regime, na naona inataka kutokea ndani ya JF.Ban itanisaidi kuijua zaidi JF, na I will be proud to sign out kwa sababu tu nimenyimwa haki yangu ya msingi.

    Note sitaki siasa, aidha nioate ban, au mod akubali alikosea, au kuwe na maelezo ya ziada na conviced kuwa kwa nini mpaka thread ya pili kuhitaji maelezo nayo imefutwa!

    politics is not an option here!

    Confused

    WABEROYA!
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh pole sana,mpk kufikia kufanya hivi kweli uliudhika..pole sana
     
  3. D

    Domisianus Senior Member

    #3
    Apr 24, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The man has elucidated his complains very clear, this is ludicrous because it doesn't make sense at all the thread to be deleted without giving concrete reasons why he did so.
    Mod come on and explains to the JF members why you took that inanity decision of deleting that thread.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana ndugu yangu, but kwa hili bora niwe wazi, mi naona 'mod'
    anatumikia miungu watu, hata kama thread ilikuwa inakufuru,
    hivi mwanadamu anaweza kumsimamia kazi Mungu na kujifanya
    hakimu, hatuwezi kuukumbatia uovu kwa sababu za kuogopa
    tutaambiwa tunakufuru, 'mod acha kuwafurahisha watu wa upande mmoja'
    tena kwa woga usiyo kuwa na mpango
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole waberoya nadhani mod atatumia busara kukujibu maswala yako keep wait ......naamini unayo haki ya kujibiwa 123456......
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha kufuta thread na MODS bila maelezo kwa kweli sio cha kistaarabu nadhani Maxence atakifanyia kazi. Mimi pia nimenotice kuwa kuna threads zikianzishwa na kama zinawahusu watu fulani fulani utaona kuwa zinaondolewa upesi upesi bila ya kuwapa wachangiaji nafasi ya kutoa maoni yao!! Mifano ni zile threads iliyomhusu Membe na ile iliyohusu kuuzwa kwa shares za serikali katika kampuni ya ZAIN; hatuwezi kusema WE DARE TALK OPENLY WAKATI watu wengine wanalindwa!! Ili kulinda heshima ya janvi ni muhimu kuwa balanced!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    HUMU NDANI WAMEJAAA WANAFIKI NILIHISI JF SEHEMU YA UHURU LAKINI KUNA SEHEMU WANONYESHA UNAFIKI WA WAZI WAZI SASAHVW AMEKUJA NA MDOLI WAO WANAUITA BRUTUS.....UKITUKana WEWE WANAIFUTA AKITUKANA PREMIUM MEMBER AGUSWI
    STUPID TUPU
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu wangu...Hakika itabidi hapo yatolewe maelezo Mujarabu kuhusiana na hizi thread zako, vinginevyo hatutaelewa!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Nilishasema hili na ntaendele a kulisema kama mod umefikia sehemu unaongozwa na miungu mtu tuambie na sie tujue tutajiongozaje....
    Haya malalamiko ayana maana kila saa mod mod mod;;
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kweli Mods inabidi wawe makini, na watoe maelezo yanayoeleweka pale wanapofuta threads!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    KINACHOFANYIKA IKIWA THREAD ITAWAGUSA WAHUSIKA WANWAPIGI AFASTA MOD NINI CHA KUFANYA ZIKO NYINGI TU
    KUNA MOJA ILIMUHUSU RIZIWANI KIKWETE SIJUI ILILETWA NANI ATI ANAULIZIA SRC MOD ZINGINE SRC UNAZIJUA ZINAPATIKANA WAPI NIKAMWAGIA
    GAZETI ZIMA TOKA MWANAHALISI...KAMA MNAKUMBUKA ILIKUWA INAHUSU RIZIWANI ALIOINGILIA KIKAO CHA MWENYEKTI WA UVCCM KULE MOSHI
    AKAOMBWA ATOKE AKAKATAA MOD AKADAI HUU NI USHABIKI NIMESAVE MSG ZAO MPAKA LEO...KAMA MNAKUMBUKA NILIWASHIANA NA MODA AKA BAN NI KAWASHA MOTO AKA BAN...NIKAJA NA THREAD RASMI JUU YAKE NA WENZAKE .....NAHSI ALIONA SHIDA KU BAN....ILA UKIWA KAMA KIONGOZI USIFIKIE WATU KUHISI UNAFIKI UNAENDELEA...YAANI BAADHI YA STORY NA NYININGE MNAZIKIMBILIA WENYEWE KUCHANGIA NYINGINE MNAZIFUTA HARAKA KAMA MNAOGP watu
    TUAMBIANE JAMANI MNAWWEZA PATA MSAADA MSIOGOPE WAPO WATU WA AINA NYINGI HUMU NDANI OMBA MSAADA KAMA UMETISHIWA
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Bwana awe nanyi
    jumapili njema ngoja nikimbile tanganyika parkers
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu tena kaka!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy
    [​IMG]
    JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join DateWed Apr 2009
    Posts3,462
    Thanks798
    Thanked 1,448 Times in 772 Posts
    Rep Power27

    [​IMG] Re: Kupunguza kashfa ;mapadre wa kanisa la katoliki waruhusiwe kuoa;


    [​IMG] Originally Posted by Pdidy [​IMG]
    Mapdre wakikatoliki wameombwa kupewa kibali cha kuoa baad ya matatizo yaliotokea
    huko nyumba kuhusu watoto.wakiongea kwa nyakati ttofauti wameomba uongozi wa kania katoliki kushirikiana na papa pope waokoe maisha ya watu hawa kwa kuwaruhusu kuoa
    Tatizo lililotokea si tamaa wale ni binadamu na unajua kuna wengine wameenda kwa sababu ya shidasowabajua wakingia wanakula kuku na manyama ya bure na ukitoka zaidi maisha yanakuwa bomba sasa inafika wakati ana hamu kama mwanaume nini cha kufanya anaona wale vitoweo wa karibu ndio salale yao na hivyo kubeba dhambi wasizoziweza
    Askofu Pengo tunaomba wazo hili mliwakilishe kwa papa kabla ya mapdre awajavua nguo madhabahuni kukidhi hamu zao.......
    Naomba tusiwalaumu sana waseja wale hakuna sehemu kwenye biblia imeandikwa mtumishi wa mungu lazima uwe mwenyewe ndio utumikie vyema huu ni uharamia wa somalia auuna budi kupigwa vita..ndio maana kama mnajua vyema msiimbazi pata habari zake uone masister wanavyolambwa na wakuubwa mapadre zao huku wakiwapiga mikwara kutotoa mzigo nje
    Polen wakatoliki kwa kashfa hizi tuko nanyi pamoja

    .



    Habari hii ni ya kipumbavu...i dont care anything about what mods may act on me!

    PDIDDY hauko sawa upstairs, na kazi yako ni COPY AND PASTE, ndio maana inapokuja kuandika kitu kwa akili zako unaandika MAJI-TAKA YA KWENYE SEPTIC TANK.

    HAYA mambo kuandika hapa unataka msaada gani...this is shiit!

    Usibuni mambo yasiyo na nucleus...use a head, not your genitals!

    TOA KWANZA BORITI NDANI YA JICHO LAKO KWANZA .....THEN URUKIE ZA WENGINE


     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilisema kipindi kirefu kuwa dawati la MODS limeingiliwa, watu hamkutilia maanani. lol
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    ujui hata wewe ni mod!!!!..ama mod ukiwa msk@$%^^
     
  17. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thank you very much Paka Jimmy.

    Some time we are required to act with a sense of urgency, as you have acted on the case upstairs.
    Kuna tofauti kubwa kati ya MISTAKE and ERROR. That from PDIDY was a mistake and not an error. Congratulation Jimmy for that. Hope MOD will shake hands rather than complaining.
    Kubali kurekebishwa ili u-enjoy tija za mabadiliko.
     
  18. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lakini.jambo la msingi hapa ni Mod kuomba msamaha nooe kukubali kurekebisha kasoro au atoe TAMKO RASIMI JUU YA TUHUMA HIZI.sote tunapenda AMANI NA UHURU HAPA JF.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Yet we blame leaders on power!!
     
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, Mod, uko wapi mbona kimya? Hebu jitokeze, ujitetee, mbele ya Wadau. Kimya chako kinaongeza moto ndani ya jamvi.
     
Loading...