Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel internet vipi Mwanza & Geita?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muangila, Aug 13, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wadau toka juzi mtandao wa airtel unasumbua hasa maeneo ya mz na Geita hasa kwenye modem zinaconnet ila net inakuwa chini sana .kuna mwenye kujua tatizo ni nini?
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Yeah ni kweli mkuu, mimi nimenotice hili tatizo tokea alhamisi na jana ndio limenikwamisha kabisa kufanya kazi zangu. Leo nimepanga kuamkia Vodashop kudaka modem ya voda, ingawa bei yao ya internet ni mkasi
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    yaani modem inaconnect lakini downloading speed na uploading speed zote zinasoma 00.00kb/s hata mi inabidi nikaidake voda
     
Loading...