Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel Free Internet (200mb) kila usiku

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 29, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio,mwanzoni nilidhani ni matapeli, kumbe ni kweli!!!!
    Trick wanayotumia ni kukuambia ongeza salio na upate 200mb za internet bure kuanzia saa 6 usiku-saa 12 asubuhi!Suala ni kwamba sio lazima uongeze salio ndio upate hizo MB za bure!Cha msingi ni usijiunge na INTERNET BUNDLE yeyote na hizo 200mb zitakuwa zako kila usiku!!!!!!!
    We ikifika saa 6 usiku chomeka modem yako na line ya Airtel na fanya mambo yako!!!!!!!!!!!

    Arigato!

    Ukisaidiwa,gonga THANKS wajameni!
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni ya kwl unayoyasema? coz mie nakumbuka offer kama hii ilishawahi kuepo na ilikuwa lazima uongeze salio ndio upate hzo mb 200... au wamejichangaya hao airtel na njia haswa ya kuwa trick ni ipi? sio kwamba na kupinga but bali nataka nijui zaidi how can this be possible
     
  3. N

    Nucho jr. Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakweli ayo mkuu?...ngoja nijaribu leo
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwani hiyo bonus bado ipo?
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilijaribu siku ya kwanza ikakubali,kesho yake nikaongeza salio ili nipige simu nlipoiweka kwenye modem salio likaisha baada ya dk 20 hivi
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Safi sana...
     
  7. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo naitumia muda huu mkuu,nmekua naitumia tangu wiki iliyopita,nmeona sio vizuri kuwabania wana JF wenzangu!
     
  8. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nina line zangu 4 za Airtel,jumla napata 800mb kila usiku,maisha rahiiiiisi!Wakati unauliza,mi naendelea kuzitumia!Lol
     
  9. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arigato gozaimashtaa!
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahaaaa mkuu we ni mkareeeee
     
  11. Mwakijale

    Mwakijale Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hyo.. ngoja leo 9t nijaribu n then nitakupa fedback
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    LMAO! aya bna
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Acha longo, mgongee thanx!!
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mpwa! ni kweli hii kitu imekubali.... ndio nashusha vijifile tudogo tudogo
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani kwa maana hiyo tusilale tusubiri offer?
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu we ni kiboko, line nne? ulali? au ndio unakesha ukibadilisha line? teh teh teh! hata hivyo jana usiku nili enjoy kidogo kwa kupata net ya bure japo speed yake haifikiiya tigo ila cha bure ni bure tu...

    Aka hapa chini ni ka-speed uchwara ka-offer ya Hewa Tele


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo watu wote usiku wanalala, wengine usiku ndio muda mzuri kwetu kufanya kazi kwa utulivu zaidi.
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Domo arigatogozaimashita..... Wajapani wakikuona unavyo haribu lugha yao watakutoa ng'eu
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Offer gani inamasharti magumu kiasi hicho, nitaongeza salio lakini offer yao siitaki kazi yangu mi sio mlinzi
     
  20. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Speed yangu ya kudownload ni mpka 180KB/s!Tena mi nashika 3g signal ya bar 1!!!!!!Cha bure raha wakuu,tehh tehh tehh!
     
Loading...