Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu kubwa uwanja wa mwalimu julius kambarage nyerere.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pdidy,

    Thanks for this useful post

    Nadhani ulikuwa na haraka ya ku-check in maana paragraph nzima haileweki vizuri - It could have been wise to post the photo ONLY
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kawaida bongo......washangaa nini?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaah anyway its just a matter of time
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Tz watu wanapenda kukimbilia kubatiza vitu mbali mbali majina ya viongozi lakini kiukweli hali halisi inatia aibu...Huo ni mwendelezo tu vipi kuhusu shule kibao za sekondari zenye majina ya viongozi zilivyotokota kwenye matokeo ya Kidato cha 4???
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh hivi wanashindwa kweli kufix hilo dari? Oooh Tanzania nchi yangu unaharibiwa na Mafisadi, ufisadi mpaka kwenye kufix uwanja?:A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20::A S 20:
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    watafiki fix vipi dowans ndio hao na AK47
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    du kama stand ya scandinavia bus pale kamata
     
  9. g

    gudgirl Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi hako kamdudu kanazunguka hapo kwenye avatar natamani kukatoa.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Funny enough for we Tanzanians....jengo linalotumiwa na kutembelewa na wachache(IKULU) linakarabatiwa kila siku....yale ya kinyume chake(HOSPITALI NA HII EAPOTI) Hatuoni umuhimu wa kukarabati
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    s1806 yusuf makamba secondary school
    div-i = 2 div-ii = 4 div-iii = 19 div-iv = 113 fld = 314



    s3561 salma kikwete secondary school
    div-i = 3 div-ii = 8 div-iii = 27 div-iv = 119 fld = 150
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Uku mkishindwa kuweka kiraka kwenye ka uwanja kenu angalie wenzenu
    [​IMG]

    DXB
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Check- in desks at London Heathrow Terminal 5
    [​IMG]
    Check-in desks at Adelaide Airport majuu raha sana.....
    hope na yetu ikikamilika itakuwa kama hizi..
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ujumbe umefika kwa wahusika...Naamini wanazo akili watapashughulikia!
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naichangia pesa sniper machine halafu nitaingia kazi kudili na Mafisadi mpaka niwamalize nimeipenda naona itanifaa kwa kuwaangamiza Mafisadi wote tz:roll:
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naona kuna kagiza giza flani hivi!!

    Airport kabla ya mwaka 97 kwenda nyuma ilikuwa safi kweli, palikuwa panavutia sana hasa kwa mazingira yake ya kisimple simple lkn safari hii naona wamejaza mivitu kibao pale utadhani sokoni.
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna shule inaitwa salma kikwete???? hii kali ya karne.
     
  19. b

    bi kilembwe Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, ni aibu mi nilikua kila siku najiuliza huk ndani kuna nini mbona kunafichwa hivyo? kumbe bi uozo tu.
    Ukiwa unapanda zile ngazi za kwenda Lounge ya wanaosafiri ndani ya nchi tu inatia aibu. Sijui lini tutafika???
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umekwenda mbali sana (Ulaya, Dubai), ukifika Kenyatta International Airport utaona aibu!
     
Loading...