Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ahadi ni Deni, Mwl. Dr. Mwakyembe ni shahidi yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jul 26, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingawa siyo vizuri kudai dai, lakini uliahidi mwenyewe. Ingawa sijui ni lini utaitimiza, naomba iwe hivi karibuni. Nimeingiwa hofu baada ya kuona jinsi wenzetu walivyokufa kwa maji majuzi huko Zenji. Naomba utuletee ile meli uliyotuahidi wana wa Kyela. Nilikuwepo na nilikusikiliza kwa makini na nikakupa kura yangu kwa sababu ya ahadi hii kubwa ya meli.

    Hii tuliyonayo kwa kweli naona kama ni kaburi letu, kama ile kubwa tu ilipinduke sembuse hii! Naomba nikukumbushe tena, tunaomba utimize ahadi hii.

    Ni ombi la kupekee, najua uliwaahidi wengi meli watu wako wengi, wale wa ukanda wa ziwa Victoria, Tanganyika na hata wa Chunya (ingawa hawana maji). Naomba uwaweke kando na sisi utusikie.

    Wewe Mwakyembe mbunge wangu, tena na wewe ulikuwepo, tena ndo umewekwa jikoni, hebu vutia kamba kwako. Niwe mkweli, sijaona ulichokifanya kwetu, zaidi ya kuondoa yule fisadi. Sasa na wewe huu ni mtihani wako wa mwisho, tuletee meli wana wa Nyasa. Ukishindwa basi, unawafahamu fika wana wa vuguvugu, tutawaalika kwa mikono miwili jimboni kwako.
     
Loading...