Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afukuzwa Chuo Kikuu Baada ya Kuvaa Kimini Kilichosababisha Mtafaruku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    November 10, 2009

    Chuo kikuu kimoja nchini Brazili kimemfukuza chuo kikuu mwanafunzi wake wa kike aliyejaribu kuingia darasani akiwa amevaa sketi fupi sana na kusababisha mtafaruku mkubwa sana chuoni hapo.

    Chuo kikuu binafsi cha Bandeirante University cha mjini Sao Bernardo do Campo, nje kidogo ya jiji la Sao Paulo, kimemsimamisha masomo mwanafunzi wake wa kike Geisy Arruda mwenye umri wa miaka 20 ambaye alisababisha mtafaruku mkubwa sana chuoni hapo mwezi uliopita baada ya kujaribu kuingia darasani akiwa amevaa kimini kifupi sana cha rangi ya pinki.

    Taarifa iliyotolewa na chuo hicho ilisema kwamba Arruda alifanya kitendo ambacho kipo nje ya maadili ya jamii na misingi ya taaluma.

    Arruda alikuwa gumzo kwenye vyombo vya habari mwezi uliopita baada ya kuokolewa na polisi kutokana na kipigo na mashambulio ya kijinsia aliyokuwa akifanyiwa baada ya kuingia darasani akiwa amevaa kimini kilichokaa kimitego mitego.

    Ilimbidi Arruda ajisitiri kwa kutumia koti la profesa wake huku akisindikizwa na polisi kutoka nje ya chuo hicho kufuatia matusi na mashambulio ya kijinsia aliyokuwa akifanyiwa na wanafunzi wenzake wenye hasira.

    Baada ya tukio hilo la oktoba 22, Arruda amekuwa akitokea kwenye televisheni mbali mbali za Brazili akisema kuwa anapata tabu sana kurudia maisha yake ya kawaida baada ya kudhalilishwa.

    Uongozi wa chuo kikuu hicho ulibandika tangazo la kumsimamisha masomo Arruda siku ya jumapili.

    Tangazo hilo lilisema kuwa Arruda amesimamishwa masomo kwa kuingia darasani akiwa amevaa vazi lisilofaa na lisiloendana na mazingira ya chuo kikuu.

    Akielezea kusimamishwa kwake masomo kwasababu ya kimini alichovaa, Arruda alisema kuwa ameonewa.

    "Mimi ndiye niliyedhalilishwa, imekuwaje nifukuzwe chuo?", alisema Arruda.

    Arruda alisema kuwa amezisoma habari za kufukuzwa kwake chuo kwenye magazeti lakini hadi sasa bado hajapokea barua ya kusimamishwa masomo.

    Arruda amesema kuwa uongozi wa chuo kikuu hicho ulimwambia kuwa utamruhusu aendelee na masomo yake chuoni hapo lakini aambatane na mlinzi wake wakati wote.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    Mmhhhh
    udsm mpooo?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mungu wangu hii sheria ikifika UDSM si nusu ya wanawake tutawasimamisha shule...ooooh no waiangalie upya
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Brazilian student Geysi Villa Nova Arruda attends a media conference in Sao Bernardo do Campo, November
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, huyu kwa kumwangalia tu anaonekana ana kiburi kwanza kutokana na facial expression yake. Pia anaonekana ni "exhibitionist", anapenda kuonesha sehemu za mwili wake.

    Duh, eti anashangaa kufukuzwa wakati yeye ndio amedhalilishwa!! Jamani!
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh Sio mchezo anataka attention kama Mh.Lion vile
     
  7. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kibs,unayo ile aliyokuwa amevaa hicho kimini?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, mazee umepinda kinyama. :D
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine tafuta mwenyewe kwenye GOOGLE na si uulize.

    Acha uvivu na ujitume....

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=z9AqaIA9akk[/ame]
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wamemuonea tu, mbona kimini chenyewe cha kawaida sana tu!
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Je, habari zinazowekwa hapa nazo ziwe ni kwa muhtasari tu?
    Tuanze kuweka vichwa vya habari pekee ili watu wakitaka kujua zaidi waende ku-google?


    [​IMG]
    Geysi Villa Nova Arruda
     

    Attached Files:

  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160

    Mkuu,

    Ukiona habari imeandikwa nusunusu na unataka kusoma zaidi si U-Google mwenyewe uitafute? Sasa unataka Kibs akutafutie hadi picha? Mbona wewe umeenda kupekua ingawa umetuletea picha ya kimini ila si cha huyu binti. Binti ni amejaa kwelikweli na siyo huto tuMIWA utafikiri miguu ya mkimbiaji mbio ndefu....... KIP-Tanuru.
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona vimini ni poa tu cha msingi vivaliwe na wanawake wenye umri zaidi ya 14
     
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Umeanza kuona tatizo la kila mmoja wetu akienda ku-google?
     
  15. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwakuwa umejivika u-kibs, haya haraka nitafsirie hiyo lugha wanayoongea.

    By the way, nilihitaji picha tu.Umejituma ku-google 'bila uvivu' umerudi na unachotaka wewe sio nilichoomba.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wee vipi?

    Umeomba PICHA, nikakutumia. Kama ni Video, ulitakiwa uzime sauti na uangalie picha tu. Wewe kwa URAFI na UROHO papo, ukaona uongezee na ufaidi zaidi hadi SAUTI.

    Na mimi nilifahamu mapema utataka kuangalia na kusikiliza. Nikakuwekea KIRENO. Umesikiliza hukuambua kitu. Kama wataka kuelewa kinachosemwa, basi unaweza ku-google translation.

    Ila Mkuu, umenivunja mbavu hayo maneno kwenye BOLD... hahaaaa U made my day.......Thanks.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yaani unasema TATIZO? Macho yamefaidi sana sana. Umenikumbusha Summer ikifika nchi za wenzetu hasa ukienda baharini. Miaka hizo never miss. Maana utakuta vimini, bikini na hadi G-string.

    Hata ukiona nyingine, tena anaweza kuwa hata Mchina, wewe weka..... Nani kakuambia Sikonge tunapolia hatuli? Tunapomjadili Mbrazil, twaweza kuwaangalia Wahindi, Waarabu ........ Hata kama ipo ya Mama kubwa yuko kwenye kimini, wewe weka..... :)

    Mwisho wameandika alikuwa kavaa mini-skirt ya PINK. Sasa wee hiyo umeweka ndiyo PINK? Walau ungeliweka hii hapa chini:

    [​IMG]
     
  18. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Source ya hiyo picha hii hapa by the way.
    Inawezekana demu ni huyo huyo ila hili ni tukio tofauti?

    http://www.peru.com/noticias/portada20091108/65006/Expulsan-a-joven-de-universidad-de-Sao-Paulo-por-provocar-con-minifaldas-a-sus-companeros-en-Brasil---



     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Lazydog,

    Niamini mie hapa Mkuu. Huyo dada wameweka picha tu. Ukiangalia picha zake nyingi, yeye havai hivyo. Pia hiyo miguu siyo yake. Na kama ni yake basi walipiga miaka kadha ya nyuma. Huo ukurasa kwanza ni wa PERU na habari imetokea Brazil. Nafikiri wamefanya tu kuweka picha ili afahamu MINI ni nini na haswa baada ya kutokuwa na picha ya kimini cha Pink....
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Demu mzuri kweli ana mapaja safi sana itakuwa aliwanyima K tu
     
Loading...