Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afrika Haiwezi KUendelea: Asilimia 90 ya bongo za viongozi wake wanafikiria ngono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by akili, Jun 16, 2010.

  1. a

    akili Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JARIDA maarufu Ujerumani linahabarisha kwamba ni vigumu kwa Afrika Kuendelea kwa kuwa viongozi na watu wake wanafikiria habari za maendeleo kwa kiasi cha 10% tu tofauti na wenzetu huko Ulaya, Japani, China na Korea ambapo mawazo ya maendeleo yanachukua zaidi ya asilimia 60 za akili zao. Ngono asilimi 20 na mambo mengine asilimia 20 pia.
    Je, wanasaikolojia wetu mnaweza kuwaomba jamaa kuwapeni fedha za kufanya utafiti wetu wenyewe wa bongo za kiongozi wa Kiafrika na maendeleo? Mzee Mwanakijiji karibu utoe hoja!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Source please?

    Gazeti gani hilo? Any article discussing this "finding"?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Whether he/she brings thesource, this matter is too obvious!I think for some of African leaders, 10% is too much for them, i could rank them 8%, and the rest percentage goes to their self actualization!
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    8%? This is too much for them PJ.. Wengi ni 0% mpaka 5%..
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    90% of all men are thinking about sex most of the time, the other 10% are impotent.

    So what are they trying to say here?
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni kweli so what is the big Deal?????
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ...Ndo hawahawa!...You WOMANIZER!...90%!!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    40% wanafikiria starehe za pombe nk na 50% za ngono na 10% zilizobaki ni ufisadi, kwa hiyo 0% wanafikiria maendeleo ya nchi
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    PJ mbona unakuwa mkali, hayo mambo ya kawaida tu watu wanafikiria ngono na wanafanya mambo makubwa tu..........hata kula mishikaki unaweka na chachandu kuongeza utamu. Haya maisha bila ngono yangekuwa yanaboa sana habari ndo hiyo.
     
  10. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inamaana they dont have enough or what exactly is their problem? hot panties ?
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    They dont have any problem. They are simply being who they really are Noname.
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Da Womanizer u will have to sat me down and explain to me how can this be normal....normal sex does a body and mind Good but not in those leaders' case.... unless if they are engaged in other sexual behaviors(not intercourse) or are abstained or they have "sexual addiction" or an obsession with sex.....

    I still dont get it....
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rudia kusoma mada. Inasema wanafikiria sana ngono na SIO wanafanya sana ngono upo hapo???
     
Loading...