Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

africa:kufa hufi ila chamoto unakiona

Discussion in 'Jamii Photos' started by babukijana, Mar 22, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,079
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    1195535853_mtu.jpg
    pole sana babu yangu.:(
     
  2. gwambala

    gwambala Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli africa mbaya lakini ndo kwetu,yahitaji tujinyanyuee wenyewe
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Jamani! Babu kama huyu alitakiwa awe amepumzika baada ya kufanya kazi za mitulinga kwa miaka mingi. Ilitakiwa awe nyumbani na wajukuu wanamtania na kufaidi hekima zake. Sasa kwa umri huu kweli anabeba mzigo mzito kichwani. Hakika shida haina adabu. Sijui nani alaumiwe hapo! Naamini mfumo mzima wa jamii yetu!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,079
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ndio hivyo mkuu,kwa wenzetu kibabu kama hiki kinahudumiwa kila kitu mpaka kupelekwa ****** na serikali,lakini sisi huko watu ni kupiga dili tu,kodi tunazolipa sijui zinaenda wapi,ndo zilitakiwa zihudumie wazee hawa wakifika umri huu
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,079
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    sidhani kama alifika salama na huo mzigo,nahisi alianguka maskini loh.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii Ndio Africa yetu na Tanzania pia

    [​IMG]
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i see...hizi zinatia huruma sana......
     
  9. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu mama huu mzigo wote na mtoto juu, kweli afrika kuna tabaka kubwa sana kati ya maskini na mwenye nazo
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    this is very very sad!
     
  11. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa hawana jinsi ila kuna nyingine tunajitakia kuna mama mmoja ana kisima anauza maji kwa majirani zake kwa adha ya kubeba ndoo kichwani majirani wamejinunulia mipira ili iwe rahisi kwao kupata maji yule mama hataki anataka kuona ndoo bombani, eti watamuibia shame!
     
  12. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ping,
    Unashangaa huyo mtoto na huo mzigo kichwani? si ajabu hapo ana mwingine tumboni, Mungu atunusuru WAAFRIKA.
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kawaida tu. Kwani maisha ya kijijini mageni kwenu, nenda kijijini ukazoeee
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao maisha haya ni mageni kwenu, huyo mama kabeba kuni za miti fulani miepesi sana...usione ukubwa cha muhimu uzito.
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hata kama yangekuwa mabua hayo ni mengi mkuu.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndo tumeshaizoea
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    She was not supposed to f*** and later she choose CCM.
     
  18. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kwakweli kina mama hasa wa africa shida ni kubwa mno na inasikitisha kweli:(
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Lakini si ndio hawa hawa unapofika uchaguzi wakapewa kanga, vilemba na pilau wanasema hakuna kama Nambari wani????
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooh my god picha ya babu yangu mmeitoa wapi?
     
Loading...