Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adoption is an option

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maundumula, Jan 27, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari,

    Jamani hivi hapa bongo kama nataka watoto wa adopt naanzia wapi? na mchakato wake wa kisheria ni hectic sana? Je kuna gharama za kulipia? Je kuna masharti natakiwa nitimize (Umri nk?).

    Na je mwanamke anaweza kuwa offended na huu mpango? Coz my partner seems undecided.

    Wenye details hata kidogo naombeni msaada.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I have no idea na taratibu za kisheria.

    Ila kwa jamii inayotuzunguka hii ni ngumu sana kukubalika
     
  3. i

    ivy blue carter Senior Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol niliangalia movie inaitwa orphan, sitaki tena mambo ya kuadopt unless niwe na tatizo la kutozaa aisee tena nadhan nitakaa na wa bandugu zangu.
    nways ngoja waelevu wa mambo waje kukudadavulia.
    mie napita tuu hapa.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wasikubali kwanini? Kwnai mi nawafanyia wao?
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Suala ka ku-adopt tanzania bado gumu sana kueleweka na kukubalika na jamii yetu ila isikuzuie wewe kufanya maamuzi yako kama kweli umedhamiria ipasavyo. Kwanza kabisa umesema partner wako yupo undecided, hakikisha kwanza wote mmedhamiria ili mtakapo anza mchakato huo muwe mmejiandaa kiakili na kimaisha. Sijui kama kuna masharti ya umri, ila ku-adopt mtoto mdogo ni nzuri ili muanze kumlea kabla hajapata fahamu na pia mjenge nae bond. Labda utembelee vituo vya kulelea watoto kuulizia hili suala.
    Child birth is an act of nature but adoption is an act of God!!
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nenda ustawi wa jamii waeleze tatizo lako, baadae waone wansheria ujue tendo hilo sheria zake zinasemaje.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu...inatisha,hata hivyo inonyesha jinsi inavyohitaji busara kidogo kusoma nyuso za watoto...
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    uraia tunaona waliasili watoto wanavyosumbuliwa nao. Ile parental love ni muhimu aisee, hata mtoto akupende na kukuheshimu vipi hawezi kukupenda na kukuheshimu kama atakavyopenda na kuheshimu biological parents.

    Kama nina cha ziada nitaenda kuwasaidia huko huko waliko aisee.
     
  9. i

    ivy blue carter Senior Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yan una idea kama zangu nitamsaidia uko uko kituon aisee kumleta home mmh hapana.
    naogopa aisee sitaki, hapana chezea mtu usiye mjua kbs yan ujue background yake wengine wakiwa wadogo wanaachwa na maza zao na midudu uko bs anaanza usumbufu, mm hapana jaman.
     
  10. i

    ivy blue carter Senior Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm sisomi nyuso wala mwili aisee kama nina extra nitamsaidia uko uko alipo.
     
Loading...