Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

adhabu hii mhhh

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Oct 1, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    adhabu kama hii ingetolewa katika shuke zetu watoto wote wabgekimbia kusoma
     

    Attached Files:

  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mwenye piki piki hata hivyo akili zake hazipo sawa sawa, ndio zile za masaburini.
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo adhabu ni mazoezi ya viungo mkuu! Ni kama sisi tulivyokuwa tunaambia mkono mbele, juu, chini, kunja n.k wakati ule tuko shule ya msingi Mtakuja!
     
Loading...