ADC na bendera kama ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Mar 26, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,926
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mkuu hiyo ya kwanza imeandikwa A
    ...........................................D C

    Hiyo ya pili haijaandikwa.
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zote tutahesabu za cdm Tendwa si kipofu
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ktk hali ya kushangaza chama kipya ca Adc kimetoka na bendera inayofanana kwa rangi zote na chadema. Je wamekurupuka?
     
  5. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hwajakurupuka hawa huu ni mtandao wa CCM kuihujumu chadema, na sitashangaa kuona Msajili anairuhusu bendera hiyo yenye utata mkubwa kutumika!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,182
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Rangi zinazofanana hapo ni mbili tu - buluu hazifanani hata kidogo
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    inawezekana kikawa chama cha zitto
     
  8. ludoking

    ludoking JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nimeshtuka kidogo baada ya kuona chama kipya cha ADC kupata usajiri wa muda huku bendera yake ikionekana kufanana kwa rangi kama zinazotumiwa na CDM, Hivi hii haiwezi kuwa ni mbinu ya wana magamba kuwachanganya wananchi? Na hivi kabla ya msajiri hajatoa huo usajiri, hakuna sheria inayombana ili kuhakiki logo na alama zitakazo tumiwa na chama husika?....
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    weka picha
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango kabambe wa ccm kutaka kuidhoofisha chadema, hiyo bendera haikubaliki kabisa. Wanachadema wote tuipinge, huu ni undumilakuwili si wangetumia ya ndugu yao ccm au ya mama yake cuf
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    mkuu unaonaje ukituwekea hapa tupime ukweli?
     
  12. assa von micky

    assa von micky JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba yanambinu nyingi sana nimemsikia Tendwa anavyozungumza utafikiri watanzania wote ni watoto wake ,inawezekanaje chama kisajiliwe bila kuonesha rangi ya bendera yao? huu ni uzushi mtupu
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ILA KWELI HEBU CHEKI BENDERA YAO

    [​IMG]

    Wafuasi wa Chama cha Alliance for Democratic Change (ADC) , wakipeperusha bendera ya chama hicho kipya huku wakiwa kwenye pikipiki wakati wakitoka kwa Msajili wa Vyama vya Siasa nchini baada ya chama chao kupata usajili wa muda Dar es Salaam
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,774
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Mbona hizo rangi zote hata kwenye bendera ya hii CUF inayokata roho zipo?
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Msajili kasema kama cdm wakilalamika kuhusiana na hilo la bendera basi adc inabidi wabadiri.
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,319
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    sasa mbona hizi rangi zimeendana sana na za Chadema!! Hizi ni hila za wazi
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    labda CDM ni role model ya ADC
     
  19. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nawaibia siri ni mpango maalumu kuihujumu chadema na unatekelezwa kwa mikakati ya kijinga, ila ndio hivyo mambo ya vyama vingi. itafaphamika tu.
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,207
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Kwani bendera ya CHADEMA ni ipi hasa? Huwa zinanichanganya.

    [​IMG]
     
  21. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #21
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    nimewaona leo wamepita mitaa ya kwetu..
     
  22. Konya

    Konya JF-Expert Member

    #22
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    yaani huyu msajili naye bila ya kumung'unya maneno anasubiri chadema walalamike,hii nchi inahitaji watu makini
     
  23. p

    pessa Member

    #23
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema forever!
     
  24. T

    TUMY JF-Expert Member

    #24
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona tofauti iko wazi kabisa jamani ama mnataka kudhihirisha ule msemo usemao Men are colour blindness.
     
  25. p

    pessa Member

    #25
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washone na kombati kama za chadema!
     
  26. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #26
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    labda mwingiliano wa rangi ila hazifanani kabisa kuweza kusababisha chadema walalamikie hili.
     
  27. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #27
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,460
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    ngoja kwanza niende arumeru, nikirudi ntajibu swal lako
     
  28. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #28
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mwanzo tu hawajui hata bendera za wapinzani wao sembuse nchi nani atawapa?
     
  29. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #29
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ona wapinzani wanaiga kila kitu.....
     
  30. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #30
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,609
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki, lakini kuna watu walitaka kuanzisha chama kwa jina TANU, Lakini msajiri wa vyama wakati huo akawakatalia kutumia jina hilo, kwasaabbu lina unasababu na CCM. TANU + ASP = CCM
     

Share This Page