Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Note to Capital Television

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IshaLubuva, Sep 24, 2011.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye taarifaa yenu ya leo usiku wa saa 3.30 mmeinena KNCU kuwa ni Kilimanjaro National Cooperative Union kitu ambacho siyo sahihi. Kirefu cha KNCU ni Kilimanjaro Natives Cooperative Union.

    Ushauri wangu kwa waandishi wa habari muwe mnawasiliana na wahusika ili kupata maana sahihi ya mambo mnayotaka kuyatolea taarifa.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Yapo mambomengi ni blanda hawa waandishi kibaaao vihiyo, wengine utaskia anatangaza eti mkoa wa moshi khaaaaaa
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa voda fasta hao ila tbc ndio wapo wengi zaidi
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanajua wengi wanaofuatilia hizo habari huwa wavivu kusoma..
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivyo ni vijikosa vidogo vidogo tu
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata kukujibu naona kichefuchefu! huna maana kabisa ndugu.
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....ambavyo madhara yake ni makubwa sana...
     
  8. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwita laiti kama ingalikuwa mahakamani ndo ungejuwa madhara ya hivyo unavyoviita vijikosa vidogovidogo, "Native" kuiita "National" kwako ni vijikosa vidogovidogo, inashangaza.
     
Loading...