Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

9 wamekufa kwenye maandamano Mbeya, mbona Polisi wako Kimya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    Mimi ni medical assistant hapa Mbeya, na leo nilienda hospitali ya rufaa kukutana na Drambaye ni rafiki yangu na alikuwa sehemu ya huduma ya haraka "casuality".
    Nilipokuwa pale aliipokea miili tisa ya waandamanaji waliouawa kwa risasi, na nikaipiga picha na kesho nita upload picha hizo (kwa sasa natumia mobile devise).
    Cha kushangaza polisi wamekaa kimya na hawasemi lolote, je hizo maiti tisa zilizouliwa kwa risasi ni za majambazi au waandamanaji? Na kwanini mmewapiga risasi za mgongoni na kisogoni hamkupiga miguu?
     
  2. Olengambunyi

    Olengambunyi Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    polsi wetu hao ila 1 day all ths will cme to an end.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uh,sory to thoz who pasd away
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asee!!
    Duh!
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umeleta ii kitu mida ya saa tatu usiku,naona kama vile imenyofolewa, sasa umeleta tena.
    Kama huwezi ku-substintiate hii claim kwa hizo picha basi itang'olewa tena.
    Nimekwambia nitumie mimi.........you know my email bana!!! tuma tuweke hapa fasta.

    Naona unatumia blackberry, huwezi kushindwa kunitumia kwa email hizo pictures.
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sorry, kumbe hautumii blackberry!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,460
    Trophy Points: 280
    give me ur e mail address
     
  8. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! tuwekee haraka tuzione. binadamu tumekuwa wanyama.. Loh!!
     
  9. Niconqx

    Niconqx Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama kuna ukweli kuhusu hilo tz nchi iliyokuwa ikisifika kwa amaani itakuwa imepoteza sifa kubwa duniani.nashindwa kutabiri nini kinafuata.
    mungu bariki tanzania na watu wake.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
    Hakukuwa na amani yoyote. Amani Tanzania ilishapotea siku nyingi tangu pale wale (Mwinyi, Mkapa, Kikwete, Lowassa, Magufuli na wengineo wengi) waliokabidhiwa madaraka na Watanzania walipoamua kutumia nyadhifa zao kujitajirisha wao, familia zao na marafiki zao wa karibu huku isadi kubwa ya Wananchi wakiishi maisha yaliyojaa dhiki kubwa.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hii ni balaa.dr fanya mpango wa picha.Mungu awalaze pema peponi walio kufa.mia
     
  12. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka 5
    ya umaskini,utajiri wa vi2 vya hasili wanayofaidi wa nchi za mbali na ukosefu wa amani tz.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naona ulipaswa ukae kimya mpaka utuwekee hizo picha,hawa jamaa hawachelewi kukunyofoa roho usiku wa leo!
     
  14. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilianza Tunisia, Misri na baadaye Libya, wote waliua watu hivihivi, ktk historia tunaambiwa huwezi kunyamazisha watu kwa kuwaua!
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh hali inatisha sana..vipi email kwangu niku pm email mkuu
     
Loading...