Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50 Cent Ajitabiria Kifo Chake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Jan 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,847
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]50 Cent Ajitabiria Kifo Chake[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]
    [​IMG]
    50 Cent[/TD]
    [TD]Sunday, January 08, 2012 9:22 PM
    Msanii mkongwe katika anga ya muziki wa Hip Hop, 50 Cent amejitabiria kuwa hana muda mrefu duniani na kifo chake kipo karibuni.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Albamu yake ya kwanza iliitwa "Get Rich or Die Tryin" lakini pamoja na kuupata huo utajiri aliokuwa akiupigania, 50 Cent hana furaha na anafikiria kuwa kaburi linamjongea.

    Nyota huyo wa Hip Hop ambaye jina lake halisi ni Curtis James Jackson III, aliweka ujumbe mara kadhaa kwenye tovuti ya Twitter akisema kuwa ana uhakika hana muda mrefu duniani.

    "Kwa kusema kweli sifikirii kama nitaishi muda mrefu", alisema 50 Cent katika ujumbe aliourusha kwenye Twitter.

    50 Cent ambaye ana umri wa miaka 36 aliendelea na kusisitiza kuwa itakuwa vizuri kama atafariki usiku wa leo.

    Ujumbe huo umefuatia vijembe ambavyo 50 Cent amekuwa akirushiana na studio iliyokuwa ikirekodi albamu zake ya Interscope ambayo imemtema 50 Cent.

    "Muziki ulikuwa ndio burudani yangu lakini hivi sasa siasa imeingia kwenye muziki kitu kinachonikera", alisema 50 Cent.

    "Sijavunjika moyo lakini naamini hivi sivyo ambavyo ningetaka nikumbukwe".

    50 Cent aliendelea kusema kuwa hivi sasa yuko bize kumalizia albamu yake na baadae atajishughulisha na filamu ambayo ameshirikishwa.



    Ana matatizo ya
    matatizo ya kisaikolojia! inaonyesha hivyo hahahahahah peas zikiwa nyingi zinakutia wendawazimu.​
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Siasa imeingia kwenye muziki ni kweli. Afu si mwana CCM huyu? Alipigaga picha na JK kama sijaota...
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mmh hajui maneno huumba..
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmhhhhh!......mbona mimi kila siku naitamkia ccm ife/isarambatike lakn wapi,.....hakuna kitu hapo
     
  5. d

    divalicious Senior Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakula matunda ya midomo yake, au alikua anajitabiria kifo cha kisanii?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah
    alipelekewa kadi ya uanachama huko huko
     
  7. K

    Konya JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    atadanji kiukweli ye analeta masihala,bt huenda kifo chake kinanukia...
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hivi kwanini asife kimziki wakati anabifu na wasanii wengi kama
    Ja-rule
    Dj Khaled
    Nelly
    Rick Ross
    The Game
    e.t.c

    ila nadhani labda anazungumzia kifo kisanaa
     
  9. kajwa

    kajwa Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwacheni hafe kwani yeye nani?amekufa michael jackson kasolo yeye.
     
  10. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kifo cha kweli. Anajitanguliza aonekane kidume, lakini kiukweli vitisho vya kumuondosha kutoka kwa mahasimu wake vimeongeza sana.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Naona ataishi muda mrefu sana huyu jamaa! Alishakoswakoswa na risasi zaidi ya mara 100 lakini bado anadunda.
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wana jf nmependa sn post zenu zmenifurahisha wajameni ah ha ha ha ha..
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kuna video moja Rick Ross na kundi la Tripple C wanamwambia watammaliza.,kina Gun player,Jamaa amekuwa na bifu za kijinga
     
Loading...