Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 CCM itazikwa rasmi ( My personal Observation)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyalu wa Kweli, Oct 26, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ukiangalia trend ya kisiasa hapa nchini unapata wazo kwamba mwaka 2015 CCM inaweza kuzikwa rasmi. Premise hii naijenga kutokana na ukweli kuwa 'voting age' inayokipenda Chama Cha Mapindizi 'ina-phase out'. Hata sasa hivi age inayokipenda Chama tawala ile inayoanzia 50 years na kuendelea. Wakuu huu ni mtizamo wangu




    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli kabisa, hasa mivitano ya ndani itasababisha ivunjike, mgombea atakayefata sehemu kubwa ni chaguo la mafisadi..wale wasafi itabidi wachomoke tu!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sawa naheshimu mtazamo wako!!na mimi mtazamo wangu ni kuwa 2015 ni mbali sana,nafiki 2010 ndiyo mwisho wao!!!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani dr slaa atakua kaphase out ?

    maana kaapa kukulinda chama cha mapinduzi
     
Loading...