Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2010 hatudanganyiki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Aug 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine wewe ni mwenzangu ktkt waajiriwa
    ni vyema kama muajiri ujue haki a ko ya msingi\
    usikubali muajiri akunyanyase ama kukuchezea kama mpira wa kona
    hali ukijua haki zako za msingi ambazo wengi wanashindwa kuzijua
    ukiwa umeajiriwa chukua muda kusoma na kuperuz hizi sheria zitakusaidia
    na wakati mwingine mwajiri anaongeza heshima zaidi akijua unajua nini unachofanya
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Thank you very much mkuu nimeidownload naamini itanisaidia sana ntaisoma wakati nimerest.naomba kama unaweza kutuwekea na katiba tuipitie pia itakuwa poa zaidi.
     
  3. M

    Magulu Madoshi New Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipata mkuu.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    umepatia...
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ntakutumia mkuu sijaja na flash
     
Loading...