Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

100% Mapenzi yangu kwako !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ng`wanakidiku, Apr 21, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ................................................................siwezi kuelezea sasa hivi ninavyokupenda Tanzania, maana hili sakata la mawaziri ni tamu mno!!! Halafu eti wao wanajifanya hawajui???
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kina nani hao wajifanyao hawajui?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Akina Mkulo,Ngeleja na wenzao!Au huangalii bunge mama?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hawajui jinsi gani Ng'anakiduku amefall kwa Tanzania.
    Aisee hii kitu naifuatilia kwa undani sana, sikupata tu mtiririko wa mawazo ya jamaa; could be he is too excited!
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua ilikuwaje?
    1. Sakata la Jairo lilimtaka Ngeleja na mwenzake wajihudhuru, wakasema hapana sisi siyo wezi, ikapita
    2. Haji mponda akaambiwa mbona umesema huwajibiki kwa ma Dr basi jiuhudhulu akasema sihusiki
    3. Chami na tbs "mkurugenzi wake akabanwa wewe mnamakampuni hewa akasema Jumatatu waandishi njooni niwape madocument, chami akasema hajui
    4. Mkulo na CHC akasema haifai tuiangamize, wakamwamibia wewe muongo, akasema siyo
    5. n.k.
    Ukweli serikali ya Tanzania imeoza sana. Na tatizo la viongozi wengi wanatumia hela nyingi kuhonga kutafuta ubunge, wakishapata wanataka warudishe mtaji na faida.
    Kuna jamaa mmoja aligombe ubunge, yaani kwenye kura za maoni aliuza nyumba gari 2, na matreka 2, halafu akatoswa. Sasa mtu kama huyo apate ubunge itakuwaje?
     
  6. R

    Rowland Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Political is a game of ?? Tell me people
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tunaimbwa hip hop msibani? Nilitegemea tuimbe kwaya.

    Jukwaa la presha mbona lipo.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    "Death"
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio pressure mwenzio kajawa na furaha; hadi ile ya kwenye sarawili ikawa excited ndio maana inahusu Mapenzi (na tanzania), Mahisiano (na tanzania) na Urafiki (na Tanzania ofukozi)!
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I get u Ng'anakidiku; l share ur admiration for usanii wa Tanzania leaders and politicians; It is hard not to!
     
Loading...