Your sad moments in 2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Posts
2,309
Reaction score
1,552
Khabari za asubuhi wanajmvi wenzangu!
Leo ndo siku ya mwisho ya mwaka 2012, na Allah akitujalia kesho tutaanza mwaka mpya.

Huzuni na furaha vyote kaumbiwa mwanadamu, ni kama pande mbili za shilingi.
Ninavyoamini mimi, kila tukio fulani la huzuni linalonipata basi kuna jambo flani kwalo napaswa kujifunza au kuna pahala nilichemka kufanya decision.

Wapo walioondokewa na wapendwa wao The Boss Madame B na wengine, wapo ambao ndoa hazikwenda vizuri Wiyelele na wengine, wapo walopata majanga tofauti tofauti, kama wanafamilia tushrikishane kwa ufupi sana tukio/matukio yalokhuzunisha sana 2012, na unamuomba Allah akuepushie 2013.

Binafsi sitaisahau March 26, 2012, nilimpoteza baba yangu Kipenzi, R.I.P Dady

Karibuni tufarijiane na tukumbushane pia tuombeane 2013 iwe salama kwetu....
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…