Yanga kama chadema

yanga hamna kitu wachumba tuu ..tatizo lenu yule baba ritz anawabeba sana
 
sudan mtani ulishindia maziwa ya ngamia na ugali aliosonga victorcosta hela yote ukamaliza kununua penat za yanga,. Sjawai ona duniani ndani ya dk90 timu inapiga penat3,. Kweli tz kila kitu chawezekana,.
Sasa kama mabeki wanacheza faulo ulitaka refa aache tu kwa sababu penati zitakuwa nyingi, kama mngeendelea na faulo zenu za kijinga zile hata penati kumi zingefika sawa tu.
 
Kwa maelezo yako haya naona Yanga is equavalent to CCM, huku wanajivua gamba huku wanafukuza Viongozi.
 
na zile 12 ukishindia maziwa ya ngamua pale sudan hadi mwenyekiti akalala reception kwa kukosa hela hata ya gest unafkiri nani atabaki
Hizo 12 mnaziona nyie ili iwaletee faraja lakini ukweli ni kwamba Simba ilifungwa magoli matatu in regular time na sio 12.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…