Kabaizer JF-Expert Member Joined Oct 4, 2011 Posts 504 Reaction score 64 May 30, 2014 #1 Inahtajika mpya iwe lain moja au inatumia lain zaid ya moja,bajet yangu ni Tsh laki moja na stini(160,000/=)
Inahtajika mpya iwe lain moja au inatumia lain zaid ya moja,bajet yangu ni Tsh laki moja na stini(160,000/=)
M Mjasiriamali1 JF-Expert Member Joined Jun 8, 2009 Posts 891 Reaction score 240 May 30, 2014 #2 200000 mpya. Bei ni fixed. Kama uko tayari ni pm
Kabaizer JF-Expert Member Joined Oct 4, 2011 Posts 504 Reaction score 64 May 30, 2014 Thread starter #3 Mkuu chukua 170,fixed!
M Mjasiriamali1 JF-Expert Member Joined Jun 8, 2009 Posts 891 Reaction score 240 May 31, 2014 #4 Hapana 200k. Chini ya hapo siuzi.
hero de mmar JF-Expert Member Joined Apr 29, 2013 Posts 470 Reaction score 108 May 31, 2014 #5 ninayo bei 170k nipo arusha
mob JF-Expert Member Joined Dec 4, 2009 Posts 2,261 Reaction score 1,360 May 31, 2014 #6 tembelea maduka ya tigo wanazo kwa 190000 Kabaizer said: Inahtajika mpya iwe lain moja au inatumia lain zaid ya moja,bajet yangu ni Tsh laki moja na stini(160,000/=) Click to expand...
tembelea maduka ya tigo wanazo kwa 190000 Kabaizer said: Inahtajika mpya iwe lain moja au inatumia lain zaid ya moja,bajet yangu ni Tsh laki moja na stini(160,000/=) Click to expand...
Kabaizer JF-Expert Member Joined Oct 4, 2011 Posts 504 Reaction score 64 May 31, 2014 Thread starter #7 Asante ntaenda tigo maana huyu mjasiliamali ni SHIDDA!