Nock Member Joined Feb 14, 2018 Posts 45 Reaction score 23 Jan 11, 2019 #1 Habari zenu ndugu na jamaa, Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam, Tanzania. Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa, natengeneza sofa za aina tofauti tofauti na za kisasa. Weka oda yako nikutengenezee bila kusumbuana pia naweza kukufuata na kukufanyia kazi mahali popote ulipo. Kwa biashara napatikana kwa namba hizi; 0652874876 na 0758079171. Instagram @iam_nock_ Facebook; Nock KARIBUNI NIWAFANYIE KAZI BORA. Sofa kama hii bei ni 150,000/= Sent using Jamii Forums mobile app
Habari zenu ndugu na jamaa, Naitwa Enock, napatikana Mbezi, Dar es Salaam, Tanzania. Mimi ni fundi wa kutengeneza sofa, natengeneza sofa za aina tofauti tofauti na za kisasa. Weka oda yako nikutengenezee bila kusumbuana pia naweza kukufuata na kukufanyia kazi mahali popote ulipo. Kwa biashara napatikana kwa namba hizi; 0652874876 na 0758079171. Instagram @iam_nock_ Facebook; Nock KARIBUNI NIWAFANYIE KAZI BORA. Sofa kama hii bei ni 150,000/= Sent using Jamii Forums mobile app
flulanga JF-Expert Member Joined Jul 1, 2016 Posts 4,856 Reaction score 6,442 Jan 11, 2019 #2 Ikiwa yawatu wawili Sent using Jamii Forums mobile app
flulanga JF-Expert Member Joined Jul 1, 2016 Posts 4,856 Reaction score 6,442 Jan 11, 2019 #3 Nimeuliza sofa lawawili lenyewe kiasi gani Sent using Jamii Forums mobile app
L Latoya Lassoya Member Joined Sep 8, 2018 Posts 84 Reaction score 67 Jan 11, 2019 #4 Ya watu saba kiasi gani? Sent using Jamii Forums mobile app
Nock Member Joined Feb 14, 2018 Posts 45 Reaction score 23 Jan 12, 2019 Thread starter #5 flulanga said: Nimeuliza sofa lawawili lenyewe kiasi gani Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ikiwa ya watu wawili ni 240,000/= mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
flulanga said: Nimeuliza sofa lawawili lenyewe kiasi gani Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ikiwa ya watu wawili ni 240,000/= mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Nock Member Joined Feb 14, 2018 Posts 45 Reaction score 23 Jan 12, 2019 Thread starter #6 Ya watu saba ni 850,000/= boss wangu Sent using Jamii Forums mobile app