Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 4,017
- 8,942
- Thread starter
-
- #21
Hapana hajalia kisa milioni kumi kipindi analoa alikua anabembeleza akubaliwe na demu hapo haja jua kama matumizi ya manzi ni balaaHizo ni Kiki ili Video ifanye vizuri mkuu? Sasa million 10 ndio ya kulia?
Unge kua na uchungu usinge kubali wakufyonyoleeee mnduku punga weweeeeeeSi kiki bali sitaki kuona vijana wadogo kama wewe mnaharibika. Wazee wenu tuna uchungu ujue.
Oh manager wa makampuni kwako 10 mil seem to be small amount of money ila kwa wengine ni nyingi sana. Wacha machozi yawatokeee......Hizo ni Kiki ili Video ifanye vizuri mkuu? Sasa million 10 ndio ya kulia?
Kaa humuππππππ maana Kwa maeneo yaelekea hutanielewa.Unge kua na uchungu usinge kubali wakufyonyoleeee mnduku punga weweeeeee
Tena hiyo milioni kumi ni kwa USIKU mMoja tuOh manager wa makampuni kwako 10 mil seem to be small amount of money ila kwa wengine ni nyingi sana. Wacha machozi yawatokeee......
Lazima uchanganyikiweπ€£Tena hiyo milioni kumi ni kwa USIKU mMoja tu
Umepaniki we shoga kalia mwenyewe ma vidole Yako ndio unayo jifyonyola stupid shubamti weweKaa humuππππππ maana Kwa maeneo yaelekea hutanielewa.
Sasa kama ni kiki mbona anamtisha KUACHIA video zaidiLazima uchanganyikiweπ€£
Lazima hilo ni pigo takatifuAtarudi kwa kajala wake
Kumbe napoteza muda wangu kumshauri Shoga aliyeshindikana πππππUmepaniki we shoga kalia mwenyewe ma vidole Yako ndio unayo jifyonyola stupid shubamti wewe
Vaa bikini utuoneshe makalio Yako yakivutia nawe tukufatilieKuna misukule inamaliza bando kufatilia hao wapuuzi
Shubamiti weye, unasapoti hizo rangi heeeee umezijuaje, shubamiti wewe,Kumbe napoteza muda wangu kumshauri Shoga aliyeshindikana πππππ
ππππππShubamiti weye, unasapoti hizo rangi heeeee umezijuaje, shubamiti wewe,
Nenda kaangalie ya pipitida au ya mkeo, yangu nayalinda kama mamba24.Vaa bikini utuoneshe makalio Yako yakivutia nawe tukufatilie
Shogahhhhhh washa jifyonyola unakalia tako moja, chezeka wahuni weweweeeeeeeewwππππππ
Mara kadhaa nimesema kuwa dogo mleta mada ni shoga, nadhani sasa umejionea mwenyewe.Nenda kaangalie ya pipitida au ya mkeo, yangu nayalinda kama mamba24.
ππππππShogahhhhhh washa jifyonyola unakalia tako moja, chezeka wahuni weweweeeeeeeeww