Wanawake wa sikuhizi hawajishughulishi kitandani

Kwamba cha kwanza kinapatikana baada ya nusu saa....muongo mkubwa ukiingiza kichwa tu vitu tayari..ndo maana sikatiki.....
 
Heheehe"
Hili tendo limeshakosa hadhi yake siku hizi yaani kama bata au paka juu ya bati...
Halafu wanawake tunatofautiana jamani..kuna wengine wao wanajua kifo cha mende tu na hata kunyonya kwao ni uchafu unaenda kumlinganisha na anaeyakata mauno ya uzazi hata mkiwa mmesimama... usilalamike sana uwezo wake ndo umeishia hapo... kama unataka kulambwa vidole vya miguu huku unapapaswa mapaja na mbavu na kitovu akalie akatike hawezi muelekeze hukooo...
vunja ukimya ongea na mwenzio!!!
 
Kwamba cha kwanza kinapatikana baada ya nusu saa....muongo mkubwa ukiingiza kichwa tu vitu tayari..ndo maana sikatiki.....

una uhakika kila mwanaume anawahi kumwaga goli la kwanza? basi nikuambie mie la kwanza nachelewa kuliko mengine
 
njoo tanga mkuu wanakatika mwanzo hadi mwisho hadi inakuwa kerooo tuu
 
Kabla hujamlaumu mwanamke wewe mwenyewe umemtayarisha vp? kuna mambo mengine wala hayaijati papara anza nae mdogo mdogo mpaka atakulea,ukimparamia kama mnazi au unampanda kama farasi ataanzia wapi? au unataka zile Haa haa zakizushi?
 
Hahaha hajui utamu wa pipi mate yako? Labda ana kibamia kwa hiyo dada wa watu anajilalia anaogopa kuuliza umeshaingiza?

Kazi kweli kweli

Yawezekana hata hao wadada hawahisi chochote ko inabidi watulie maana ili shamba lilimwe vizuri lahitaji jembe kali.atiiii
 
Mianaume ina majungu balaa. Simba na Yanga zinaongoza na wanaume ona walivyo na majungu.
Siasa za nchi hii zinaongozwa na wanaume, ona kunavyowa moto sababu ya majungu

Naona umefikiria mpaka unajiona jinias,what a shame!
 

Kwa hiyo we unakata icho kiuno kama mbuzi eeeh?
 
Tatizo utakuwa unamletea ufundi mwingi ndio maana anatulia tuu anakuangalia! maji yakija na nguvu uyapishe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…