Men usually mind and take care of their own effing business.Aisee! Wanaume tumebaki wa chache sana.
wiki kama moja hivi nyuma nimepanda daladala LA kawe nikakutana na jamaa kapaka rangi za kucha (baada ya tafiti yangu isiyo rasmi nikagundua zinaitwa "jelly")
hivi wanaume mbona tunapukutika kwa kasi kubwa sana ? Nini tatizo?
kuna mwengine nae ni msanii wa bongo fleva anajiita nedy music, eti nae alikuwa analipiza kisasi kufanya vitu vya kike kisa wanawake wanavaaga suruali zao.
wew itakua ***** mwingine wa dar..iweje mwanaume mwenzako uniite bint ..tatizo mmezoea kukaa na dada zenu,sasa dawa yenu nikuwapandia hukohuko dar nakuwapiga wapunda nyie na dada zenu..Binti ulimuuliza nani akakupa hili jibu?
Hakuna msukuma shoga weweNedy ni mzanzibar kaja Dar amegwe arudi kisiwani kwao. Mashoga wanatoka Tanga, Mwanza, Mara, Zanzibar yanakuja kurundikana Dar.
mtoto wakiume unaonyesha matiti nje kwnye avatar kama ng'ombe..kweli nimeamini shoga hua halijifichi na hata likijificha harufu yake ya mavi itasikika tu narudia itasikika tu..maana umesimama kidete kutetea tabia za wapigwa puru wenzako..nyambaf!Basi ngoja nije kukupanda fungua pm
Aaaaaaagh we acha masikhara yako 😂😂😂
We binti hayo matiti yana kazi ya kuwalaza mabinti wenzio.mtoto wakiume unaonyesha matiti nje kwnye avatar kama ng'ombe..kweli nimeamini shoga hua halijifichi na hata likijificha harufu yake ya mavi itasikika tu narudia itasikika tu..maana umesimama kidete kutetea tabia za wapigwa puru wenzako..nyambaf!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo India wote mashoga?Miaka kumi baadae mwanaume kuchumbiwa itakua ni kawaida kama hatua hazitochukuliwa dhibi ya waseng.e
Wapo kibao mmoja anaitwa Shija alienda kununua KY kuna member akaanzisha uzi humu.
Kwani wewe si ndo ulijiandika female au siyo wewe?wew itakua ***** mwingine wa dar..iweje mwanaume mwenzako uniite bint ..tatizo mmezoea kukaa na dada zenu,sasa dawa yenu nikuwapandia hukohuko dar nakuwapiga wapunda nyie na dada zenu..
Sent using Jamii Forums mobile app
hapo receptors zimekubali unaniletea zako za kunyonyesa?
Kwahiyo India wote mashoga?
Shule umeenda lakini?
[emoji2] [emoji2] [emoji2]wew itakua ***** mwingine wa dar..iweje mwanaume mwenzako uniite bint ..tatizo mmezoea kukaa na dada zenu,sasa dawa yenu nikuwapandia hukohuko dar nakuwapiga wapunda nyie na dada zenu..
Sent using Jamii Forums mobile app
NgumbaruKama wewe unaishi India basi haikuhusu
leo upo kwenye siku zakoNgumbaru
Sasa we jamaa mi nikikwambia nipo kwenye siku zangu utaamini? Au huko mkoani wanaume mshaanza kuingia kwenye siku zenu?leo upo kwenye siku zako