Aaah wapi nyie ndo mnashika namba 2 kwa ushoga siku hizi ukiacha Zanzibar. Mnafirwa na ugumu wenu
Wanakuja huko kwakua ndo kwenye jalala la laana.Nedy ni mzanzibar kaja Dar amegwe arudi kisiwani kwao. Mashoga wanatoka Tanga, Mwanza, Mara, Zanzibar yanakuja kurundikana Dar.
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Shemegi naona unatuonyeshea kitambiWanakuja huko kwakua ndo kwenye jalala la laana.
**Mpemba halisi**
...Alafu nyie namba TatuAaah wapi nyie ndo mnashika namba 2 kwa ushoga siku hizi ukiacha Zanzibar. Mnafirwa na ugumu wenu
Acha matus mkuuAaah wapi nyie ndo mnashika namba 2 kwa ushoga siku hizi ukiacha Zanzibar. Mnafirwa na ugumu wenu
Huyu hapa bwana ako baada ya kuja DarAcha mkwara wewe kwani huyu si katokea Mara
View attachment 854020
We Dada tuliza hiyo kitu bhasHuyu hapa bwana ako baada ya kuja Dar
Mwanaume unajiita kuku unataka kuliwa?
Basi ngoja nije kukupanda fungua pm
....We mbona unatuonyesha nyonyo kwenye avatar wataka dudu nin.Mwanaume unajiita kuku unataka kuliwa?