wana cc tuwape pole wakenya jamani.

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Janga kubwa la kushambuliwa westgate mall limewakumba wenzetu wakenya jana.Hadi sasa kuna mateka ghorofa ya tatu na ya nne na watu zaidi ya arobaini wameuawa. Wana cc naomba tuchukue muda mchache,masikhara tuweke pembeni tuwaombee wahanga wa tukio hili Mungu awapumzishe mahali pema peponi,waliojeruhiwa wapone haraka na waliotekwa waachiwe salama,let it be a sombre moment angalau kwa sekunde chache wenzangu wana chitchat.
Kwa unyenyekevu mkubwa,
Bishanga Abashaija.
PS: kama uko twitter unaweza kutuma pole zako kupitia hashtag #WeAreOne
 
Mungu awapokee marehemu na awaponye majeruhi. Bishanga thanks kwa kuwa na upendo!
 
Last edited by a moderator:

Naungana na wewe.
 
Make us one lord by your spirit make us one lord we are member of one family ooh lord we pray.
 
Salam za Pole ziwafikie majirani zetu.
 
Milio ya risasi inasikika,citizen tv wameripoti,bila shaka ndo makomandoo wanamaliza kazi.
 

poleni wenzetu wakenya
tuzidishe maombi mateka
waweze kuokolewa, jamani uwiiii!!
 
Kazi inaendelea,muda mfupi uliopita imesikika milipuko kwenye jengo,moshi unafuka.Serikali ya kenya imewambia jamaa wajisalimishe.
 
Lakini kwanini serikali ya kenya haihitaji msaada wa kijeshi japo kuna baadhi ya nchi zimejitokeza kutoa msaada....
 
leo kwao..! kesho ha2jui wap...! kenya cyo watani we2 ha2nabudi kuwapa pole majran ze2 KENYAN. mungu ibark kenya, mungu ibark Afrka mashark. Ila iwe n changamoto kwa TZ miltar
 
hunashindwa kujipa pole wewe mwenyewe mkimbizi mmalawi usiye na kibali hapa tanzania unawapa pole wengine
yanakuhusuuuuuuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…