shayo complex
Member
- Dec 29, 2014
- 36
- 3
- Thread starter
-
- #21
Ndio, huwa zinapatikana ila huwa kuna usumbufu sana, ila mimi ningekushauri usipende kukaa maisha ya hostel, hayana changamoto za maisha
Tafuta chumba mtaani upange itakusaidia sana kwan pindi utakapomaliza chuo utakuwa umeshaanza take off stage ya maisha, si rahis kurud nyumbani na mizigo yako kama ulivyotoka.
Ukitaka uishi sehem nzur pia upate changamoto positive za kimaisha, usikae kigamboni.
website ya IFM mbona hamna majina ya waliochaguliwa undergraduates?
Nashukuru ndugu, niwie radhi ikiwa nimekukwaza, ila nidhamu ndiyo chanzo cha mafanikio ndugu
umeangalia vibaya majina yapo yameachiwa tangia jana..me mwenyew nmetumiwa mesage
SHAYO, umechaguliwa kozi gan ndugu
Ngoja njaribu, ila me nmeona tangzo la waliochaguliwa certificate, diploma na postgraduates
Hongeren kwa kuchaguliwa ifm , ila elimu ya pale ni ngumu. Ila mkikaza mnatoboa tu
Kwa mimi, kigamboni huwa napaona si mahali pazuri pa kukaa mtu anaetaka kuanza maisha huku akiwa chuo sababu ya intergration kubwa na wanafunzi mara kwa mara so mnajikuta mnazunguka katika kitu kile kile tu siku zote while tym isn't.waiting for u. Ukija kutahamaki ni mwaka wa pili au wa tatu mnamaliza, urudi tena nyumbani.
Ninachoshauri mara kwa mara ni ukae mtaani pahala ambapo hapana wanafunzi ili uzipate changamoto za maisha halisi ukaze darasan, ukaze na kwenye michakato ila neno langu si sheria, u can decide on ur own ndugu
Kwanza niwapongeze xana kwa kuchaguliwa na chuo kilichopo mjini kuliko vyuo vyote tz,,ila shule ya pale xo mchezo bata km kawa ila mtiti upoooo jipangen poa
Shule ya ifm huwa n rahisi xana ukizingatia unayotakiwa kuyafanya bt ukizingua pale hakukufai kabixaaaa maana semister ya kwanza too unarudi kwenu tofaut kabixaaaa na vyuo vingine hapa tz!!
Nachukua computer science mkuu
Hongera sana ndugu yangu, tayari una ofisi ndugu yangu. Keep it up