M mliverpool JF-Expert Member Joined Jan 6, 2015 Posts 1,578 Reaction score 2,993 Apr 17, 2020 #1 Kwa heshima na tahadhima,uzi wetu pendwa wa kula tunda kimasihara mbona siuoni??mmeuficha wapi?? Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa heshima na tahadhima,uzi wetu pendwa wa kula tunda kimasihara mbona siuoni??mmeuficha wapi?? Sent using Jamii Forums mobile app
Magisha JF-Expert Member Joined Sep 27, 2015 Posts 617 Reaction score 500 Apr 17, 2020 #2 Uzi tayari Magisha
Jadda JF-Expert Member Joined May 20, 2019 Posts 31,566 Reaction score 88,575 Apr 17, 2020 #3 Mbona upo, wengine tunakutana nao kila siku hadi tunauona kero.
Davet JF-Expert Member Joined Apr 5, 2013 Posts 42,474 Reaction score 206,022 Apr 17, 2020 #4 Zoë said: Mbona upo, wengine tunakutana nao kila siku hadi tunauona kero. Click to expand... 😂😂😂