VPL: Simba v Prisons 28-02-2015

OKW BOBAN SUNZU mwambie huyu Bantu lady ye anaona kumpiga bao tano namdhalilisha? sasa anataka zipi mbili tu? sasa leo tumempiga prisons 5 tayari ameshajiwa na ile kumbukumbu ana mind . atulie tu dawa iingie. jumamosi wala si mbali.
 
Last edited by a moderator:

Kama ni kweli sheria na kanuni zichukue mkondo wake.

Naona bao 5 zimewakumbusha kipigo cha 2012, hasa dogo aliyechukua mpira wake amewachanganya zaidi.

CC: Jamal Malinzi
 
Last edited by a moderator:
Naona bao 5 zimewakumbusha kipigo cha 2012, hasa dogo aliyechukua mpira wake amewachanganya zaidi.

CC: Jamal Malinzi

Mtabakia na wimbo wa goli tano huku jahazi linazama. Jana mmeibuka upya lakini tunajua mikia ni gari la mkaa. Week hii lipo kazini (ushindi), week ijayo litakuwa garaje (kichapo). Mwendo huo hadi ligi inaisha. Hizo tano ingepiga timu ya wananchi hamkawii kusema zimenunuliwa. Za jana kanunua nani kati ya Kaburu na Mhaini?
 

Naona jana ndio wameanza ligi rasmi...!
 
Na Yanga mlipopigwa 5 mlinunuliwa? Kweli ni timu ya walalahoi mpaka mnakubali kununuliwa na Simba kila mechi. Hahaaaaaaaaaaaaaa.....yeboyebo umeeleweka.
 
Jahazi linazama hilo endeleeni kuota haikatazwi kisheria.
Unafikiri kushinda kwenu kwa kununua ndiyo utaifunga Simba? Simba hawanunui mechi ndiyo maana ukitaka mpira wenye ushindani angalia mechi za Simba.
 
haahahahaaa naona unawashwa sana zile tano za prisons unatamani uzipate tena
Safari hii tusimpe tena bao 5 mwali wetu atakuwa sugu, bao 3 tu zinatosha tubakize na nguvu za michepuko.
 
Wataanza ligi mara ngapi mkuu? Gari la mkaa hilo hata plate number halina!

Simba gari la ikulu wewe halina namba moja acha kukariri. Hizo ni baadhi ya namba zake kulingana na shughuli iliyopo mbele yetu
 

Attachments

  • 1425275465834.jpg
    84.4 KB · Views: 51
  • 1425275602083.jpg
    25.1 KB · Views: 50
  • 1425276034043.jpg
    31.5 KB · Views: 54
Kuna watu humu wamechangamka sana baada ya kumfunga Prisons.

Wasije wakapotea lkn, wanajua kuwa timu yao ni homa ya vipindi.
 
Simba sio manji anayenunua mechi ili kulinda kiti ambacho anahofia akiitisha uchaguzi atang'olewa. Na huo ndio utakuwa mwisho wa kuwabebesha punda wake sembe kwenda uturuki.

Nikumbusheni, Hivi mara ya mwisho mnachukua ubingwa ilikuwa ni lini...?
 
OKW BOBAN SUNZU mwambie huyu Bantu lady ye anaona kumpiga bao tano namdhalilisha? sasa anataka zipi mbili tu? sasa leo tumempiga prisons 5 tayari ameshajiwa na ile kumbukumbu ana mind . atulie tu dawa iingie. jumamosi wala si mbali.

Mkishinda mnachangamka kweli, ila mkitoa Suluhu tu basi mnaanza ohh viongozi, sijui ukawa, Aveva aondoke...!

Timu yenu inamagumashi wengi.
 
Last edited by a moderator:
Wakitoa Suluhu tu, hawaonekanagi humu majukwaani.

kazi kucheza na Adobe Photoshop. Sawa waliifunga Yanga tano lakini watasubiri kushiriki mashindano ya CAF kwa miaka mitano.
 
Nikumbusheni, Hivi mara ya mwisho mnachukua ubingwa ilikuwa ni lini...?
Msimu wa 2012/2013 tena ubingwa wa kumfunga Yanga 5 kwa nunge, ulikuwa mtamu haijapata kutokea. Baada ya hapo tukahamia kwenye kombe lenye fedha nyingi kuliko za Ligi kuu tukaanza kumchapa Yanga 3-1 mwaka 2013, na mwaka 2014 tukamchapa tena 2 kwa nunge tukachukua Milioni 100 kasoro kumi.

Weka na wewe CV ya Yanga toka mwaka 2012, tucheke maana toka asubuhi hatujacheka..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…