R rukondo Senior Member Joined Sep 7, 2012 Posts 136 Reaction score 14 Mar 1, 2016 #1 VIWANJA VIKO KIGAMBONI DEGE 30 kwa 40 na 30 kwa 26 bei million 7 kila kimoja na heka 1 nyuma ya magorofa ya nssf dege bei ni million 23 nashida zangu kibiashara siitaji dalali, Simu 0787321020
VIWANJA VIKO KIGAMBONI DEGE 30 kwa 40 na 30 kwa 26 bei million 7 kila kimoja na heka 1 nyuma ya magorofa ya nssf dege bei ni million 23 nashida zangu kibiashara siitaji dalali, Simu 0787321020
R rukondo Senior Member Joined Sep 7, 2012 Posts 136 Reaction score 14 Mar 1, 2016 Thread starter #2 VIWANJA VIKO KIGAMBONI DEGE 30 kwa 40 na 30 kwa 26 bei million 7 kila kimoja na heka 1 nyuma ya magorofa ya nssf dege siitaji dalali simu 0787321020
VIWANJA VIKO KIGAMBONI DEGE 30 kwa 40 na 30 kwa 26 bei million 7 kila kimoja na heka 1 nyuma ya magorofa ya nssf dege siitaji dalali simu 0787321020
xfactor JF-Expert Member Joined Jan 25, 2014 Posts 1,511 Reaction score 1,290 Mar 1, 2016 #3 Duh! 23M si mchezo, hii miradi ya mashirika itafanya tusinunue viwanja. Chukua 7M kwa viwanja hivyo viwili 30x40 na 30 x 26. Nicheki PM Kama Upo tayari
Duh! 23M si mchezo, hii miradi ya mashirika itafanya tusinunue viwanja. Chukua 7M kwa viwanja hivyo viwili 30x40 na 30 x 26. Nicheki PM Kama Upo tayari
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,477 Reaction score 138,334 Mar 1, 2016 #4 Uhitaji dalali au we ni dalali Mkuu! Ovaa
R rukondo Senior Member Joined Sep 7, 2012 Posts 136 Reaction score 14 Mar 1, 2016 Thread starter #5 H xfactor said: Duh! 23M si mchezo, hii miradi ya mashirika itafanya tusinunue viwanja. Chukua 7M kwa viwanja hivyo viwili 30x40 na 30 x 26. Nicheki PM Kama Upo tayari Click to expand... Hapana ndugu bei hiyo bado jitaidi ufike 12 million
H xfactor said: Duh! 23M si mchezo, hii miradi ya mashirika itafanya tusinunue viwanja. Chukua 7M kwa viwanja hivyo viwili 30x40 na 30 x 26. Nicheki PM Kama Upo tayari Click to expand... Hapana ndugu bei hiyo bado jitaidi ufike 12 million
R rukondo Senior Member Joined Sep 7, 2012 Posts 136 Reaction score 14 Mar 1, 2016 Thread starter #6 mrangi said: Uhitaji dalali au we ni dalali Mkuu! Ovaa Click to expand... Madalali ukiwahusisha wanapandisha bei unachelewa kuuza bila sababu za msingi That's why siwataki ni vyangu mwenyewe ndugu
mrangi said: Uhitaji dalali au we ni dalali Mkuu! Ovaa Click to expand... Madalali ukiwahusisha wanapandisha bei unachelewa kuuza bila sababu za msingi That's why siwataki ni vyangu mwenyewe ndugu
M mwita ke mwita JF-Expert Member Joined Aug 13, 2010 Posts 8,066 Reaction score 3,784 Mar 1, 2016 #7 vina hati mkuu
R rukondo Senior Member Joined Sep 7, 2012 Posts 136 Reaction score 14 Mar 1, 2016 Thread starter #8 mwita ke mwita said: vina hati mkuu Click to expand... Hapana ndugu
K king90 JF-Expert Member Joined Apr 18, 2014 Posts 368 Reaction score 222 Mar 3, 2016 #9 Mkuu huko vilipo hivyo viwanja ni km ngapi kutoka ferry