hapa NA pale Member Joined Oct 4, 2017 Posts 7 Reaction score 2 Oct 27, 2017 #21 Odhiambo cairo said: Kiza gani Jamani!! Mbona mnajifanya wajinga wa kujitakia?! Kuwa mzalendo si lazima kumsapoti Maghufuli?! Click to expand... mbona povu mkuu huu mchezo hauhitaji hasira siasa haijawahi muacha mtu salama suka simama nashukia hapa pliiz
Odhiambo cairo said: Kiza gani Jamani!! Mbona mnajifanya wajinga wa kujitakia?! Kuwa mzalendo si lazima kumsapoti Maghufuli?! Click to expand... mbona povu mkuu huu mchezo hauhitaji hasira siasa haijawahi muacha mtu salama suka simama nashukia hapa pliiz