Ni kweli mkuu ...wanawake hata wawe mia MOJA lakini akiwepo mwanaume hata mmoja tu...wa nafanya visa sana...watajibenua hapo... Watajitingisha...mradi tu pana DUME pale...na sio binadamu tu..hata wanyama pia..ww mchunguze hata paka au MBWA jike ...akiona hata BINADAMU DUME kakaa ataanza kujibinua makalio au kujilamba makalio...ndy hata wanawake walivyo...ww wachunguze tu...wakiwa peke yao ni tofauti na madume yakiwepo...visa vinazidi....na hao wanaojitingisha makalio ww usiulize...WEWE peleka moto tu MKUU...Half siku hiz kuna baadhi ya mademu wanapenda kuyatingisha makalio yao espcly wakiwa wanajirekod selfie video, half hawaishii tu hapo yani wanakuangalia ili waone kama na ww mwanaume ulikuwa unawatizama, sasa mkuu mwandende mademu kama hao si wanatoa tigo? kama hawatoi bas si wako more likely kuja kutoa tigo mwandende Paprika
Ukiizoea ni kama TEJA...Ila 0713 taaamuuu saaanaaaa
real u catch it[emoji3]Walaji hawaongei wote mnaopiga kelele hapa hamli tigo
Anzisha thread ya kwako, Mbna wachangiaji tupoHii thread ianzishwe upyaaaaa
Kumbe kuna tucoil coil [emoji23]Utaona anatest kukubadilishia gia angani, sasa hapo kama na we unapenda basi unasokomeza kabisa huku unacikilizia utamu wa tule tu coil coil twa mle ndani
Aaahh wanajifanya hawataki ujinga kumbe mademu zao Ndio wanatowa kwa kuwa hajui basi hawezi kujua kama mtoaji wa mkorosho ni demu wake[emoji1] [emoji1] [emoji9] [emoji9]Ndiyo maana Gwajima anawachota kweli akili hawa. Kitu cha maana utawasikia mimi napita tu, ngoja wajuaji waje na hatorudi tena kusoma ili aelimike. Lakini uchambuaji ujinga na bongo fleva na kumshangilia Gwajima wamo tena kwa mbinde.
Mm nilimpata mdada mmoja anafanya kazi meridian bet nikamuingia kidole katulia tu nikamuingiza dudu ikaingiaa huku huku anasema wewe vip tena ila hasemi niache niiondoe nyuma
Yap nilofanya hivyoMkuu ulimf*r* du
Hahaha eti usinizoeshe vibayaukiona hyo mikao ..na huo UCHOKOZI usiulize.....unapouliza kama TIGO IPO au hamna ushajiondoa KWENYE KUMLA...WEWE peleka tu...akiruka mlilie hata machozi...utasikia basi nakupa ila usinizoeshe vibaya nikizoea itakuwaje...
Natikisha trako kwa raha zanguuuu!!! Haina uhusiano na kuliwa tigo. Wanaume wote mnadatishwa na traaako, ko hatuwaiti wala tigo peke yao.Half siku hiz kuna baadhi ya mademu wanapenda kuyatingisha makalio yao espcly wakiwa wanajirekod selfie video, half hawaishii tu hapo yani wanakuangalia ili waone kama na ww mwanaume ulikuwa unawatizama, sasa mkuu mwandende mademu kama hao si wanatoa tigo? kama hawatoi bas si wako more likely kuja kutoa tigo mwandende Paprika
Tuko na stress bana!!! Kila mtu ana njia yake ya kudeal na stress! We unaona hili suala la kijinga,,, endelea kuufuatilia uzi uelimike ili umfundishe binti yako kutojihusisha na haya mambo.Ndiyo maana Gwajima anawachota kweli akili hawa. Kitu cha maana utawasikia mimi napita tu, ngoja wajuaji waje na hatorudi tena kusoma ili aelimike. Lakini uchambuaji ujinga na bongo fleva na kumshangilia Gwajima wamo tena kwa mbinde.
Natikisha trako kwa raha zanguuuu!!! Haina uhusiano na kuliwa tigo. Wanaume wote mnadatishwa na traaako, ko hatuwaiti wala tigo peke yao.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] muulize Mondray
Lako kama hilo au vile tudogo tudogo??
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huna tako ww...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] muulize Mondray
Kwani wewe ndo Mondray?Huna tako ww...
Halaf wote mnakataa hamfanyi huu mchezo nani huea anafanya sasa?!
Nitaendelea kula raha za dunia tuKwani wewe ndo Mondray?
Wanaofanya wanasoma kimya kimya [emoji23][emoji23]