Uncle mimi nakumudu, Age ain't nothing but a number

na stori hizi...nazipendaga mwenzenu looohhh...saf sanah...
 
Hiyo nyumba niliwahi kuishi, huyo Bint alikuwa darasa la saba alinifanyia tukio kama hilo nikawa namchapa tu mana kipindi kile shetani alikuwa ana zamu ya kufanya hujuma zake maeneo hayo. Mkuu we mchape tu upunguze bajeti ya kugegeda
πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
 
Sawa unajua kuna miaka 30 jela ukimjaza mimba
Sorry, hivi miaka 30 ikigundulika kuwa anatembea nae au akimjaza mimba?
[emoji377] [emoji377] [emoji377] [emoji125] [emoji125]
 

Chai hii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…