Konakali JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 1,533 Reaction score 266 Sep 2, 2010 #1 Unajiskiaje unapomsaliti mwenzio, halafu baadaye ukagundua kuwa yeye alikuwa faithful and honest in your relationship?
Unajiskiaje unapomsaliti mwenzio, halafu baadaye ukagundua kuwa yeye alikuwa faithful and honest in your relationship?
Masikini_Jeuri JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 6,827 Reaction score 1,314 Sep 2, 2010 #2 Looser!:confused2:
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,602 Reaction score 6,097 Sep 3, 2010 #3 Acha tu ndugu yangu unaweza kujikuta you do something unexpected kabisa
Dreamliner JF-Expert Member Joined Jan 17, 2010 Posts 2,034 Reaction score 215 Sep 3, 2010 #4 Mbaya sana!
Askofu JF-Expert Member Joined Feb 14, 2009 Posts 1,664 Reaction score 87 Sep 3, 2010 #5 :confused2::eyeroll2:
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 3, 2010 #7 The Finest said: Acha tu ndugu yangu unaweza kujikuta you do something unexpected kabisa Click to expand... Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu!
The Finest said: Acha tu ndugu yangu unaweza kujikuta you do something unexpected kabisa Click to expand... Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu!
Lady N JF-Expert Member Joined Nov 1, 2009 Posts 1,914 Reaction score 134 Sep 3, 2010 #8 Katavi said: Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu! Click to expand... nimependa
Katavi said: Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu! Click to expand... nimependa
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,602 Reaction score 6,097 Sep 3, 2010 #9 Lady N said: nimependa Click to expand... Vipi Lady N has this ever happened to you, ulishawahi kumsaliti mwenzio au wewe kusalitiwa
Lady N said: nimependa Click to expand... Vipi Lady N has this ever happened to you, ulishawahi kumsaliti mwenzio au wewe kusalitiwa
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,602 Reaction score 6,097 Sep 3, 2010 #10 Katavi said: Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu! Click to expand... Huwa wanakuwa na hasira hao they can do anything
Katavi said: Kweli kabisa, na hasa kama ni mjukuu wa Mkwawa ni kitanzi tu! Click to expand... Huwa wanakuwa na hasira hao they can do anything