Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 15,050
- 36,731
- Thread starter
-
- #61
Haaa haaaa ulikaa kifuani muda gani?waMishangazi hairiziki, unakamuliwa uroto wote magoti yanabaki makavu, usiombe ushuke mlima, kuna siku nililala njian
Haya basi nitakuja unisimulie 😉Hapana nakusimulia tuu
Karibu uwe umekunywa maji ya kutosha lakini.Haya basi nitakuja unisimulie 😉
Mkuu ahsante kwa ukaribisho.Kwanza we ni katibukindege tutaonana wabaya..
secretarybird nakukaribisha kwenye tour pale hanoi kuna club moja inaitwa pearl club nliwahi kwendapo nmepakumbuka sana,
tunaenda na Binti wa zamani we utakuwa mtazamaji.
Mama Ndege naye anaseme analiogopa hogo langu hadi nikawa nawaza kuwa labda bado ni bikra.Unairukia tena?
Labda chance zako za kuikula zinazidi.
Kindege secretarybird alisema anatafuta mwenza wa maisha ameshachoka kuchezewa na mimi.
Vile nimecheka sasa 🤣🤣🤣🤣Mama Ndege naye anaseme analiogopa hogo langu hadi nikawa nawaza kuwa labda bado ni bikra.
Analiogopa, anasema nisimsimikie hili hogo maana atakuwa kama mshikaki kwenye njiti.Vile nimecheka sasa 🤣🤣🤣🤣
Hogo linawatisha mabinti jamani!
Inabidi ukafanye sajari buana ya kulipunguza ili usiumize watoto wa watu 😂😂😂Analiogopa, anasema nisimsimikie hili hogo maana atakuwa kama mshikaki kwenye njiti.
Lakini nilimwambia nitakuwa namwingizia na kutoa slowliInabidi ukafanye sajari buana ya kulipunguza ili usiumize watoto wa watu 😂😂😂
Hapa sasa kwenye kuumiza hapa ndo penyeweInabidi ukafanye sajari buana ya kulipunguza ili usiumize watoto wa watu
Kwanini mnapenda mpaka tuumie?Hapa sasa kwenye kuumiza hapa ndo penyewe
Mkiwa mnaumia halafu mnatoa vile visauti ndo tunaona raha!Kwanini mnapenda mpaka tuumie?
Mmmh hivyo ndiyo huwa mnaanza ila baadaye mnakua kama mmepandwa na kichaa, hiyo slowly inatoweka 🤣🤣🤣Lakini nilimwambia nitakuwa namwingizia na kutoa slowli
Yeye kama hastahimili hogo basi sisi watu wazima tukung'utane tu, ama unasemaje?Mmmh hivyo ndiyo huwa mnaanza ila baadaye unakua kama umepandwa na kichaa, hiyo slowly inatoweka 🤣🤣🤣
Haa haaa kwani hivyo visauti hatutoi bila kuumia 🤣😂Mkiwa mnaumia halafu mnatoa vile visauti ndo tunaona raha!
Sawa 😉Yeye kama hastahimili hogo basi sisi watu wazima tukung'utane tu, ama unasemaje?
Humu humu humu tuuu! 😋😍😘
Sasa hivi nakusikiliza na kukutii tu mkuu.secretarybird usiniharibie huyu kabla hatujaondoka!