....Toa maoni yako kupitia picha hii !!!!!

Kuna muda wa maneno na muda wa burudani CHADEMA kwanini mnaleta mambo ya hovyo huku jamvini
 
Jamani hamna mwenye namba za huyo manzi? Anaonekana ni kipaji maalum
 
Daah! Hawana adabu hao wanaotazama makalio.
 
..

....Picha na Mustakabali wa Taifa letu huenda vinarandana !!!!
 
Magamba ni laanalhum sasa hapo hako kabinti mbele ya wazee..........
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…