C christmas JF-Expert Member Joined Jul 21, 2011 Posts 2,701 Reaction score 1,281 Oct 2, 2015 #21 jimama26 said: Huyo wewe. Mimi hawa ndio wamenistua kuwa UKAWA ni genge la wasanii tu. #TeamNimes'tuka Click to expand... teh teh toka lini umestuka mamsapu? Basi wasalimie huko VIVA UKAWA!!!
jimama26 said: Huyo wewe. Mimi hawa ndio wamenistua kuwa UKAWA ni genge la wasanii tu. #TeamNimes'tuka Click to expand... teh teh toka lini umestuka mamsapu? Basi wasalimie huko VIVA UKAWA!!!
yomboo JF-Expert Member Joined May 9, 2015 Posts 6,225 Reaction score 4,906 Oct 2, 2015 #22 Mr Chin said: Kazi ni moja tu. Kutafuta kura moja baada ya nyingine. Na Mr. Chin Click to expand... Ukawa tunasema elimu elimu elimu Hao wote darasa LA saba
Mr Chin said: Kazi ni moja tu. Kutafuta kura moja baada ya nyingine. Na Mr. Chin Click to expand... Ukawa tunasema elimu elimu elimu Hao wote darasa LA saba
A annamwombeki Member Joined Jul 31, 2015 Posts 38 Reaction score 5 Oct 2, 2015 #23 hawa wanatangaza nini vile ?
A annamwombeki Member Joined Jul 31, 2015 Posts 38 Reaction score 5 Oct 2, 2015 #24 au wako kwenye shooting zao
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,334 Reaction score 23,945 Oct 2, 2015 #25 Dah hizi picha zmenitoa machozi....!!!
Janjaweed JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 13,152 Reaction score 10,683 Oct 2, 2015 #26 Ndumbayeye said: wewe mbona umefuga madevu Click to expand... Ndio maana siko igunga kupiga kampeni za wasanii
Ndumbayeye said: wewe mbona umefuga madevu Click to expand... Ndio maana siko igunga kupiga kampeni za wasanii